| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
|---|---|
| Mạng | Wi-Fi, SDK |
| Vật liệu | thép không gỉ 201 |
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
|---|---|
| Màu sắc | Bạc đen |
| Tên sản phẩm | Tuya căn hộ điện tử chống trộm mật khẩu vân tay khóa thông minh |
| Trọng lượng | khoảng 3 kg |
| cách mở khóa | Thẻ + Chìa khóa cơ khí + mật khẩu + dấu vân tay |
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Độ dày cửa | 35-90mm |
| PMS | Fidelio/Opera/Khác |
| cách mở khóa | Thẻ + Chìa cơ |
| bảo hành | 2 năm |
| Tên sản phẩm | Thẻ thông minh RFID |
|---|---|
| tính năng đặc biệt | Chống nước / Chống chịu thời tiết |
| Vật liệu | PVC |
| Ứng dụng | Hệ thống kiểm soát truy cập |
| Kích thước | 85.5*54mm |
| Loại cửa | Cửa đồng thau |
|---|---|
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Vật liệu | ABS |
| Màu sắc | màu đen |
| Trọng lượng | 1248,6g |
| tính năng đặc biệt | Chống nước / Chống chịu thời tiết |
|---|---|
| Phương thức giao tiếp | RFID |
| Tần số | 134,2KHZ, 13,56 MHz |
| Vật liệu | PVC |
| Ứng dụng | Hệ thống kiểm soát truy cập |
| hỗ trợ tùy chỉnh | tái cấu trúc phần mềm |
|---|---|
| tối đa. Hiện hành | 16A |
| Tối đa. Vôn | AC220V/110V |
| Cuộc sống cơ khí | 10 năm |
| Vật liệu | ABS |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
|---|---|
| Mạng | SDK |
| Vật liệu | thép không gỉ 201 |
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Màu sắc | Bạc / Đen / Vàng |
| Tối đa. Vôn | AC220V/110V |
|---|---|
| Cuộc sống cơ khí | 10 năm |
| Vật liệu | ABS |
| Giấy chứng nhận | CE/ISO9001 |
| Màu sắc | Nâu/Đen |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C~60°C |
|---|---|
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Độ dày cửa | 35-75mm |
| Cung cấp điện | 4 Pin AA |
| Phương pháp mở khóa | dấu vân tay bán dẫn + mật khẩu + chìa khóa |