| ประเภทประตู | ประตูกระจก ประตูไม้ ประตูเหล็ก ประตูสแตนเลส ประตูอลูมิเนียม |
|---|---|
| เครือข่าย | ไวไฟ, SDK |
| วัสดุ | เหล็กกล้าไร้สนิม 201 |
| การใช้งาน | โรงแรม อพาร์ทเมนต์ สำนักงาน โรงเรียน หน่วยงานราชการ ฯลฯ |
| ตัวเลือกการจัดเก็บข้อมูล | คลาวด์ |
| การใช้งาน | โรงแรม อพาร์ทเมนต์ สำนักงาน โรงเรียน หน่วยงานราชการ ฯลฯ |
|---|---|
| สี | เงิน,ดำ |
| ชื่อสินค้า | อพาร์ทเมนต์ Tuya อิเล็กทรอนิกส์ ปราศจากขโมย รหัสผ่านลายนิ้วมือ |
| น้ําหนัก | ประมาณ 3 กิโลกรัม |
| วิธีปลดล็อก | การ์ด + คีย์เครื่องกล + รหัสผ่าน + ลายนิ้วมือ |
| วัสดุ | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| ความหนาของประตู | 35-90มม |
| พีเอ็มเอส | ฟิเดลิโอ/โอเปร่า/อื่นๆ |
| วิธีปลดล็อก | การ์ด + กุญแจกล |
| การรับประกัน | 2 ปี |
| ชื่อสินค้า | การ์ดสมาร์ท RFID |
|---|---|
| คุณสมบัติพิเศษ | กันน้ำ / ทนฝนและแดด |
| วัสดุ | PVC |
| การใช้งาน | ระบบควบคุมการเข้าออก |
| ขนาด | 85.5*54 มิลลิเมตร |
| ประเภทประตู | ประตูทองเหลือง |
|---|---|
| ตัวเลือกการจัดเก็บข้อมูล | คลาวด์ |
| วัสดุ | เอบีเอส |
| สี | สีดํา |
| น้ําหนัก | 1248.6ก |
| คุณสมบัติพิเศษ | กันน้ำ / ทนฝนและแดด |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซการสื่อสาร | อาร์เอฟไอดี |
| ความถี่ | 134.2KHZ, 13.56mhz |
| วัสดุ | PVC |
| การใช้งาน | ระบบควบคุมการเข้าออก |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
|---|---|
| สูงสุด ปัจจุบัน | 16ก |
| สูงสุด แรงดันไฟฟ้า | AC220V/110V |
| ชีวิตเครื่องกล | 10 ปี |
| วัสดุ | เอบีเอส |
| ประเภทประตู | ประตูกระจก ประตูไม้ ประตูเหล็ก ประตูสแตนเลส ประตูอลูมิเนียม |
|---|---|
| เครือข่าย | เอสดีเค |
| วัสดุ | เหล็กกล้าไร้สนิม 201 |
| การใช้งาน | โรงแรม อพาร์ทเมนต์ สำนักงาน โรงเรียน หน่วยงานราชการ ฯลฯ |
| สี | เงิน / ดํา / ทอง |
| สูงสุด แรงดันไฟฟ้า | AC220V/110V |
|---|---|
| ชีวิตเครื่องกล | 10 ปี |
| วัสดุ | เอบีเอส |
| ใบรับรอง | CE/ISO9001 |
| สี | น้ำตาล/ดำ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°C~60°C |
|---|---|
| วัสดุ | อลูมิเนียมสลัด |
| ความหนาของประตู | 35-75มม |
| พลังงาน | ถ่าน AA 4 ก้อน |
| วิธีการปลดล็อก | ลายนิ้วมือเซมิคอนดักเตอร์ + รหัสผ่าน + คีย์ |