| Kích thước pin | 26500 |
|---|---|
| Tỷ lệ sạc | 100% |
| tỷ lệ xả | 99% |
| bảo hành | 3 tháng, 12 tháng |
| Ứng dụng | đồ gia dụng |
| Màu sắc | Bạc |
|---|---|
| Độ dày cửa | 35-90mm |
| cách mở khóa | vân tay |
| bảo hành | 2 năm |
| MOQ | 100 bộ |
| Sự thi công | NAM CHÂM VĨNH CỬU |
|---|---|
| giao hoán | chải |
| Sử dụng | Xe hơi |
| Tính năng bảo vệ | bằng chứng nhỏ giọt |
| Hiệu quả | TỨC LÀ 1 |
| Vật liệu | PMMA |
|---|---|
| Màu sắc | màu đen |
| Sử dụng | quảng cáo |
| Tên sản phẩm | Đế trưng bày acrylic |
| Ứng dụng | Những cửa hàng bán lẻ |
| Độ dày cửa | 40-120mm |
|---|---|
| Cung cấp điện | pin lithium 4200 miliampe |
| Phương pháp mở khóa | Khuôn mặt 3D + vân tay bán dẫn + MFcard + mật khẩu + chìa khóa + TUYA |
| Tử tế | 388*40mm / 388*30mm / 240*30mm / 240*24mm / 280*24mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C~60°C |
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Độ dày cửa | 70*95mm/62*95mm |
| PMS | Fidelio, Opera, Khác |
| cách mở khóa | Thẻ + Chìa cơ |
| Tần số | 134,2khz |
|---|---|
| giao thức | ISO 7815 |
| Vật liệu | ABS+Epoxy |
| Kích thước | 110x82x24mm |
| Điện áp | DC12V |
| Tên sản phẩm | Hệ thống khóa cửa số |
|---|---|
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
| Mạng | Wifi |
| Ứng dụng | Căn hộ, chung cư |
| Vật liệu | hợp kim kẽm |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E-518(E8) |
| Nguồn cung cấp điện | Pin lithium |
| điện áp làm việc | 4.5~6V |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E-592 |
| Nguồn cung cấp điện | Pin lithium |
| điện áp làm việc | 4.5~6V |