| Loại | Khóa khóa thông minh dấu vân tay |
|---|---|
| Loại cửa | Cửa kính |
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Ứng dụng | căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Màu sắc | Bạc |
| tên | Khóa thông minh Khóa ngón tay |
|---|---|
| Vật liệu | Thân khóa bằng hợp kim kẽm |
| Ứng dụng | căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Màu sắc | Bạc đen |
| cách mở khóa | Ổ khóa vân tay |
| Tên sản phẩm | Smart Remote Key Case Shell |
|---|---|
| Vật liệu | Nhựa |
| Sử dụng | Thay thế chìa khóa xe |
| Loại | Điều khiển từ xa chìa khóa xe |
| Màu sắc | màu đen |
| Tên sản phẩm | Khóa điện thông minh |
|---|---|
| Mạng | Wifi |
| Ứng dụng | Căn hộ / Nhà |
| Chức năng | đa chức năng |
| Độ dày cửa | 3-15mm |
| Phương pháp mở khóa | mật khẩu + chìa khóa |
|---|---|
| Độ dày cửa | 35-75mm |
| Tử tế | 60*70mm |
| cung cấp khẩn cấp | Dịch vụ khẩn cấp Tye-c |
| Màu sắc | màu đen |
| Tên sản phẩm | Dấu vân tay khóa phím |
|---|---|
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
| Mạng | Wifi |
| Ứng dụng | Căn hộ / Nhà |
| Chức năng | đa chức năng |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E10-SH |
| Loại cửa | Cửa gỗ, cửa thép |
| Mạng lưới | wifi |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E-30 |
| Nguồn cung cấp điện | 4AApin |
| điện áp làm việc | 4.5~6V |
| Tên sản phẩm | Bấm nút chuông |
|---|---|
| bảo hành | 3 năm |
| Dịch vụ sau bán | Không có |
| Khả năng giải pháp dự án | Người khác |
| Ứng dụng | Khách sạn |