| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
|---|---|
| Mạng | Wifi |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Ứng dụng | Căn hộ/nhà |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
|---|---|
| Độ dày cửa | 35-90mm |
| cách mở khóa | Thẻ + Chìa cơ |
| bảo hành | 2 năm |
| Màu sắc | slice / đen / vàng |
| Tên sản phẩm | Khóa thông minh cửa trượt |
|---|---|
| cách mở khóa | Thẻ + Mã + Chìa khóa + Vân tay + Điện thoại thông minh |
| Ứng dụng | Căn hộ\nhà\KHÁCH SẠN |
| Vật liệu | Mộng SUS304, hợp kim nhôm |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
| Tên sản phẩm | Dấu vân tay khóa phím |
|---|---|
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
| Mạng | Wifi |
| Ứng dụng | Căn hộ / Nhà |
| Vật liệu | hợp kim kẽm |
| Tên sản phẩm | Khóa thông minh Tuya APP |
|---|---|
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| cách mở khóa | vân tay |
| Ứng dụng | Căn hộ \ nhà |
| Tên sản phẩm | khóa thông minh vân tay |
|---|---|
| Ứng dụng | Căn hộ \ nhà |
| Phù hợp với | sử dụng rộng rãi |
| cách mở khóa | Vân tay + Mật khẩu + Thẻ + Chìa khóa |
| Độ dày cửa | 40-120mm |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
|---|---|
| Mạng | Wifi |
| tên | Khóa Vân Tay Nhà Thông Minh |
| Tên sản phẩm | Khóa kính viền khóa |
| Ứng dụng | Căn hộ\nhà\KHÁCH SẠN |
| Cung cấp điện | 4 Pin AA |
|---|---|
| Độ dày cửa | 35-75mm |
| Tử tế | 60*70mm |
| cung cấp khẩn cấp | Dịch vụ khẩn cấp Tye-c |
| Màu sắc | màu đen |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E-556 |
| Nguồn cung cấp điện | Pin 4AAA |
| Nhiệt độ hoạt động | -20℃~55℃ |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
|---|---|
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Mạng | wifi, ip |
| Ứng dụng | Căn hộ\nhà\KHÁCH SẠN |
| Tên sản phẩm | Khóa dấu vân tay điện tử |