| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E-595 |
| Nguồn cung cấp điện | Pin lithium |
| điện áp làm việc | 4.5~6V |
| Tên sản phẩm | PDA |
|---|---|
| Màu sắc | màu đen |
| Sử dụng | Hộp đồng hồ điện |
| bảo hành | 1 năm |
| Sự chi trả | T/T |
| Tên sản phẩm | Khóa cửa ngón tay thông minh cho cửa trượt |
|---|---|
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Mạng | Wifi |
| cách mở khóa | Thẻ + Mã + Chìa khóa + Vân tay + Điện thoại thông minh |
| Ứng dụng | Căn hộ\nhà\KHÁCH SẠN |
| Tên sản phẩm | Khóa cửa điện cho gia đình |
|---|---|
| Loại cửa | Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
| Mạng | Bluetooth |
| Chức năng | đa chức năng |
| Độ dày cửa | 35-55mm |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E14 |
| Nguồn cung cấp điện | Pin lithium |
| điện áp làm việc | 4.5~6V |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép |
|---|---|
| cách mở khóa | Chìa khóa |
| Ứng dụng | Căn hộ / Nhà |
| Màu sắc | màu đen |
| Tên sản phẩm | Khóa Cửa Vân Tay Thông Minh |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E-720 |
| Nguồn cung cấp điện | Pin lithium |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C~60°C |
| Vật liệu | Thép không gỉ / có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng | Khách sạn/căn hộ/văn phòng/trường học/chính phủ/vv |
| Màu sắc | Đen /Bạc /Tùy chỉnh |
| Phương pháp mở khóa | Phần mềm phát hành thẻ+khóa |
| Chứng nhận | ROHS/CE/EN14846/ISO9001 |
| Loại | Khóa Vân Tay Nhà Thông Minh |
|---|---|
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
| Mạng | Wifi |
| Tên sản phẩm | Tự động Biometric Tuya khóa vân tay cửa kính khóa thông minh |
| Ứng dụng | Căn hộ \ nhà |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox |
|---|---|
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Mạng | Wifi |
| Loại | Khóa Vân Tay Nhà Thông Minh |
| Tên sản phẩm | Khóa vành |