| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
|---|---|
| Loại | Khóa Vân Tay Nhà Thông Minh |
| Tên sản phẩm | Khóa kính viền khóa |
| Ứng dụng | Căn hộ, chung cư |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Tên sản phẩm | Khóa vân tay cửa kính |
|---|---|
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
| Mạng | Wifi |
| Ứng dụng | Căn hộ / Nhà |
| Vật liệu | hợp kim kẽm |
| Vật liệu | Thép không gỉ / có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng | Khách sạn/căn hộ/văn phòng/trường học/chính phủ/vv |
| Màu sắc | Đen/Bạc/Vàng/Tùy chỉnh |
| Phương pháp mở khóa | Thẻ + Chìa cơ |
| Chứng nhận | ROHS/CE/EN14846/ISO9001 |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox |
|---|---|
| Mạng | Wifi |
| Loại | Khóa Vân Tay Nhà Thông Minh |
| Ứng dụng | Căn hộ \ nhà |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
|---|---|
| Màu sắc | vàng |
| Độ dày cửa | 70*95mm/62*95mm |
| PMS | Fidelio/Opera/Khác |
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C~60°C |
|---|---|
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Độ dày cửa | 38-70mm |
| Cung cấp điện | 4 Pin AA |
| Tử tế | 250*85mm / 280*85mm / 300*85mm |
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
|---|---|
| Mạng | Wifi |
| Tên sản phẩm | Khóa ngăn kéo bằng gỗ vân tay điện tử không cần chìa khóa từ tính an toàn |
| Ứng dụng | Nhà / văn phòng / khách sạn |
| Màu sắc | màu đen |
| Mạng | wifi, IP, SDK |
|---|---|
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Tên sản phẩm | Khóa tủ |
| Vật liệu | hợp kim kẽm |
| Màu sắc | màu đen |
| Tên sản phẩm | Khóa kính viền khóa |
|---|---|
| Mạng | Wifi |
| tên | Khóa Vân Tay Nhà Thông Minh |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
| Ứng dụng | Căn hộ\nhà\KHÁCH SẠN |
| Tên sản phẩm | Khóa thẻ khóa khách sạn |
|---|---|
| Ứng dụng | Căn hộ/Khách sạn |
| Màu sắc | Đen, Bạc |
| Trọng lượng | 3,5kg |
| Độ dày cửa | 35-90mm |