| tên | Khóa Cửa Thông Minh Vân Tay Wifi |
|---|---|
| Mạng | Wifi |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Ứng dụng | Căn hộ, nhà |
| Màu sắc | màu đen |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E9 |
| Loại cửa | Cửa gỗ, cửa thép |
| Mạng lưới | wifi |
| tên | Khóa cửa thông minh Bluetooth |
|---|---|
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Mạng | Wifi |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Ứng dụng | Căn hộ, nhà |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Khóa cửa thông minh khách sạn không cần chìa khóa kết hợp chất lượng cao silm Khóa cửa thông minh |
| Ứng dụng | Căn hộ/Khách sạn |
| Màu sắc | Bạc đen |
| Độ dày cửa | 35-90mm |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
|---|---|
| Ứng dụng | căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Tên sản phẩm | Khóa cửa thông minh khóa cửa trước khóa khách sạn khóa |
| Màu sắc | Bạc đen |
| PMS | Fidelio/Opera/Khác |
| Ứng dụng | căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Smart Door Lock khóa cửa điện tử với máy điều khiển từ xa khách sạn |
| Độ dày cửa | 35-90mm |
| PMS | Fidelio/Opera/Khác |
| cách mở khóa | Thẻ + mật khẩu |
| Ứng dụng | căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Smart Door Lock khóa cửa điện tử với máy điều khiển từ xa khách sạn |
| Độ dày cửa | 35-90mm |
| PMS | Fidelio/Opera/Khác |
| cách mở khóa | Thẻ + mật khẩu + KEY |
| Tên sản phẩm | Khóa cửa thông minh tuya |
|---|---|
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
| Mạng | Wifi |
| Ứng dụng | Căn hộ / Nhà |
| Vật liệu | hợp kim kẽm |
| Tên sản phẩm | Khóa Cửa Thông Minh Trung Quốc |
|---|---|
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Mạng | Wifi |
| cách mở khóa | Vân tay + Mật khẩu + Thẻ + Chìa khóa |
| Ứng dụng | Căn hộ, chung cư |
| Tên sản phẩm | Khóa Cửa Thông Minh Điện Tử |
|---|---|
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox |
| Mạng | Wifi |
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Tùy chọn lỗ mộng | mộng 50*50 C/C |