| Tên sản phẩm | Khóa Cửa Thông Minh Nhận Diện Khuôn Mặt |
|---|---|
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Ứng dụng | Căn hộ \ nhà |
| Màu sắc | Đen/Vàng cà phê |
| Phù hợp với | rộng rãi |
| Tên sản phẩm | Chìa khóa cửa ngõ |
|---|---|
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Ứng dụng | Căn hộ, chung cư |
| Màu sắc | Đen, vàng cà phê |
| Tên sản phẩm | Khóa cửa khách sạn sinh trắc học |
|---|---|
| Ứng dụng | Căn hộ / Khách sạn |
| Màu sắc | Bạc, đen, vàng |
| Độ dày cửa | 35-90mm |
| PMS | Fidelio, Opera, Khác |
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
|---|---|
| Mạng | Wi-Fi, Bluetooth |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Ứng dụng | Căn hộ, nhà |
| Màu sắc | màu đen |
| Loại cửa | Cửa gỗ, cửa thép, cửa thép không gỉ, cửa nhôm, cửa đồng |
|---|---|
| Cách mở khóa | Khuôn mặt 3D + ỨNG DỤNG + Vân tay + Mật khẩu + Thẻ IC + Chìa khóa |
| Tính năng tùy chọn | Mặt 3D/Mắt mèo |
| Mạng tùy chọn | wifi |
| Ứng dụng | Ứng dụng thông minh Tuya |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E-596 |
| Nguồn cung cấp điện | 4AApin |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C~60°C |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E30 |
| Nguồn cung cấp điện | Pin lithium |
| điện áp làm việc | 4.5~6V |
| Tên sản phẩm | Bàn Phím Khóa Cửa Điện Tử |
|---|---|
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
| Mạng | Bluetooth |
| Vật liệu | hợp kim kẽm |
| Phương pháp mở khóa | dấu vân tay bán dẫn + MFcard + mật khẩu + khóa + TUYA APP |
| Loại cửa | Cửa gỗ, cửa thép, cửa thép không gỉ, cửa nhôm, cửa đồng |
|---|---|
| Cách mở khóa | Khuôn mặt 3D + ỨNG DỤNG + Vân tay + Mật khẩu + Thẻ IC + Chìa khóa |
| Tính năng tùy chọn | Mặt 3D/Mắt mèo |
| Độ dày cửa | 40-120mm |
| Mạng tùy chọn | wifi |
| Loại cửa | Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
|---|---|
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Mạng | Bluetooth |
| cách mở khóa | vân tay |
| Ứng dụng | Văn phòng |