| Vật liệu | Thép không gỉ |
|---|---|
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Màu sắc | Bạc, Vàng, đen |
| Độ dày cửa | 35-90mm |
| PMS | Fidelio/Opera/Khác |
| Tên sản phẩm | Hệ thống khóa cửa số |
|---|---|
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
| Mạng | Wifi |
| Ứng dụng | Căn hộ, chung cư |
| Vật liệu | hợp kim kẽm |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E13-SH |
| Nguồn cung cấp điện | Pin lithium |
| điện áp làm việc | 4.5~6V |
| tên | Khóa Cửa Vân Tay Khuôn Mặt 3D |
|---|---|
| Loại cửa | Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox |
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Mây, thẻ nhớ |
| Mạng | Wi-Fi, Bluetooth |
| tấm | Hợp kim nhôm, mạ điện, cán thông thường |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Khóa Cửa Vân Tay Điện Tử |
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| cách mở khóa | Thẻ + Mã + Chìa khóa + Vân tay + Điện thoại thông minh |
| Ứng dụng | Căn hộ, chung cư |
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Màu sắc | Bạc, Vàng, đen |
| Độ dày cửa | 35-90mm |
| PMS | Fidelio/Opera/Khác |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E-515 |
| Nguồn cung cấp điện | 4AApin |
| điện áp làm việc | 4.5~6V |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E7 |
| Tên sản phẩm | Khóa cửa nhận dạng khuôn mặt 3D |
| Cách mở khóa | Điện thoại + Khuôn mặt + Vân tay + Mật khẩu + Thẻ + Chìa khóa |
| Tên sản phẩm | Khóa cửa điện tử bằng khóa chết |
|---|---|
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Mạng | Wifi |
| cách mở khóa | vân tay |
| tên | 100 SetsaKhóa Cửa Thông Minh Thông Minh |
|---|---|
| Vật liệu | thép không gỉ 201 |
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
| Mạng | SDK |