| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E5 |
| Loại cửa | Cửa gỗ, cửa thép |
| Mạng lưới | wifi |
| Tên sản phẩm | Khóa Cửa Điện Tử Bằng Vân Tay |
|---|---|
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox |
| Mạng | Wifi |
| Vật liệu | Nhôm |
| Ứng dụng | căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
|---|---|
| Mạng | Wifi |
| cách mở khóa | Thẻ + Mã + Chìa khóa + Vân tay + Điện thoại thông minh |
| Ứng dụng | Căn hộ, chung cư |
| Tên sản phẩm | Khóa cửa ngón tay thông minh cho cửa trượt |
| Loại cửa | Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
|---|---|
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Mạng | Bluetooth |
| cách mở khóa | vân tay |
| Ứng dụng | Văn phòng |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
|---|---|
| Mạng | SDK |
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Màu sắc | Bạc |
| Độ dày cửa | 35-90mm |
| Vật liệu | hợp kim kẽm |
|---|---|
| Tên sản phẩm | hợp kim kẽm Điện / thủ công Khách sạn rfid Khóa cửa thẻ thông minh |
| Độ dày cửa | 35-90mm |
| PMS | Fidelio/Opera/Khác |
| cách mở khóa | Thẻ\\Máy khóa |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E-H109-SH |
| Nguồn cung cấp điện | Pin lithium |
| Nhiệt độ hoạt động | -30℃~60℃ |
| Loại cửa | Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
|---|---|
| cách mở khóa | Dấu vân tay + Mật khẩu + Thẻ + Chìa khóa + TUYA |
| Ứng dụng | Căn hộ, nhà, nhà ở |
| Tên sản phẩm | Khóa Cửa Vân Tay Thông Minh |
| Tùy chọn lỗ mộng | 24*240 FOREND Mortion 60*68 MORTISE |
| Loại cửa | Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
|---|---|
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Mạng | Wifi |
| cách mở khóa | dấu vân tay bán dẫn + MFcard + mật khẩu + khóa + ứng dụng TUYA + giám sát |
| Ứng dụng | Căn hộ, chung cư |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
|---|---|
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Màu sắc | Bạc, Vàng, đen |
| Độ dày cửa | 35-90mm |
| PMS | Fidelio/Opera/Khác |