| Tên sản phẩm | Khóa Cửa Khách sạn ELA H03 |
|---|---|
| Ứng dụng | Căn hộ/ Khách sạn/ |
| Màu sắc | Đen, Bạc |
| Độ dày cửa | 35-90mm |
| cách mở khóa | Thẻ, chìa khóa cơ khí, dấu vân tay |
| Loại cửa | Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
|---|---|
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Mạng | Wi-Fi, SDK |
| Vật liệu | thép không gỉ 201 |
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E188 |
| Nguồn cung cấp điện | 4AApin |
| điện áp làm việc | 4,3~6,5V |
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
|---|---|
| Mạng | Wifi |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Ứng dụng | Căn hộ/nhà |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm, Cửa inox |
|---|---|
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Ứng dụng | Nhà |
| Tên sản phẩm | Khóa Cửa Vân Tay Thông Minh |
| Màu sắc | màu đen |
| Ứng dụng | Căn hộ / Nhà |
|---|---|
| Tên sản phẩm | khóa thông minh |
| Màu sắc | Đen, vàng cà phê |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
|---|---|
| Mạng | SDK |
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Màu sắc | Bạc |
| Trọng lượng | khoảng 5,5kg |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
|---|---|
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Mạng | Wifi |
| Ứng dụng | Căn hộ \ nhà |
| Tên sản phẩm | Khóa cửa nhận dạng khuôn mặt |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
|---|---|
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Mạng | Wi-Fi, SDK |
| Vật liệu | thép không gỉ 201 |
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Tên sản phẩm | Khóa dấu vân tay Tuya |
|---|---|
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Mạng | Wifi |
| Ứng dụng | Căn hộ \ nhà |