| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Màu sắc | màu đen |
| Độ dày cửa | 70*95mm/62*95mm |
| PMS | Fidelio, Opera, Khác |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
|---|---|
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Màu sắc | Bạc, Vàng, đen |
| Độ dày cửa | 35-90mm |
| PMS | Fidelio/Opera/Khác |
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Màu sắc | vàng |
| Độ dày cửa | 70*95mm/62*95mm |
| PMS | Fidelio, Opera, Khác |
| tên | Khóa tay nắm kỹ thuật số/Khóa cửa thông minh |
|---|---|
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Mạng | Wi-Fi, SDK |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Tên sản phẩm | Khóa thẻ khóa khách sạn |
|---|---|
| Ứng dụng | Căn hộ/Khách sạn |
| Màu sắc | Đen, Bạc |
| Trọng lượng | 3,5kg |
| Độ dày cửa | 35-90mm |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E9 |
| Loại cửa | Cửa gỗ, cửa thép |
| Mạng lưới | wifi |
| tên | Khóa cửa kỹ thuật số bằng chìa khóa/Khóa khách sạn RFID |
|---|---|
| Mạng | Wifi |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Màu sắc | Bạc 、 Đen 、 Vàng |
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Màu sắc | ĐEN \ Bạc ((các nhà máy đứng) / Xám / Vàng |
| Độ dày cửa | 35-55mm |
| PMS | Fidelio, Opera, Khác |
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Màu sắc | đen \\ xám \\ vàng |
| Độ dày cửa | 70*95mm/62*95mm |
| PMS | Fidelio, Opera, Khác |
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Màu sắc | Màu xám đen |
| Độ dày cửa | 70*95mm/62*95mm |
| PMS | Fidelio, Opera, Khác |