| Vật liệu | Thép không gỉ |
|---|---|
| Ứng dụng | căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Tên sản phẩm | Khóa cửa thông minh khóa cửa trước khóa khách sạn khóa |
| Màu sắc | Bạc đen |
| PMS | Fidelio/Opera/Khác |
| Tên sản phẩm | Khóa cửa khách sạn sinh trắc học |
|---|---|
| Ứng dụng | Căn hộ / Khách sạn |
| Màu sắc | Bạc, đen, vàng |
| Độ dày cửa | 35-90mm |
| PMS | Fidelio, Opera, Khác |
| Tên sản phẩm | Cửa khóa thông minh kỹ thuật số điện tử gia đình ELA |
|---|---|
| Ứng dụng | Căn hộ/Khách sạn |
| Màu sắc | Đen, Bạc |
| Trọng lượng | 3,5kg |
| Độ dày cửa | 35-90mm |
| tên | 100 SetsaKhóa Cửa Thông Minh Thông Minh |
|---|---|
| Vật liệu | thép không gỉ 201 |
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
| Mạng | SDK |
| tên | Khóa cửa thông minh Bluetooth |
|---|---|
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Mạng | Wifi |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Ứng dụng | Căn hộ, nhà |
| tên | Khóa cửa bảo mật RFID |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Tên sản phẩm | ổ khóa |
| Màu sắc | Bạc / Vàng / đen |
| Tên sản phẩm | Khóa Cửa Điện Tử Bằng Vân Tay |
|---|---|
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox |
| Mạng | Wifi |
| Vật liệu | Nhôm |
| Ứng dụng | căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
|---|---|
| Màu sắc | vàng |
| Độ dày cửa | 70*95mm/62*95mm |
| PMS | Fidelio/Opera/Khác |
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
|---|---|
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Màu sắc | màu đen |
| Độ dày cửa | 70*95mm/62*95mm |
| PMS | Fidelio/Opera/Khác |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Khóa cửa thông minh khách sạn không cần chìa khóa kết hợp chất lượng cao silm Khóa cửa thông minh |
| Ứng dụng | Căn hộ/Khách sạn |
| Màu sắc | Bạc đen |
| Độ dày cửa | 35-90mm |