| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E-515 |
| Nguồn cung cấp điện | Pin lithium |
| điện áp làm việc | 4.5~6V |
| Vật liệu | Thép không gỉ / có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng | Khách sạn/căn hộ/văn phòng/trường học/chính phủ/vv |
| Màu sắc | Đen/Bạc/Vàng/Tùy chỉnh |
| Phương pháp mở khóa | Thẻ + Chìa cơ |
| Chứng nhận | ROHS/CE/EN14846/ISO9001 |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
|---|---|
| Mạng | Wi-Fi, SDK |
| Vật liệu | thép không gỉ 201 |
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| tên | Khóa cửa an ninh nhà thông minh |
|---|---|
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Mạng | Wi-Fi, SDK |
| Vật liệu | thép không gỉ 201 |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
|---|---|
| tên | Nhấn kéo khóa cửa vân tay |
| Ứng dụng | Căn hộ / Nhà |
| Màu sắc | màu đen |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E-512 |
| Nguồn cung cấp điện | Pin lithium |
| điện áp làm việc | 4.5~6V |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
|---|---|
| Mạng | Wifi |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Ứng dụng | Căn hộ, nhà |
| Màu sắc | màu đen |
| tên | Khóa an ninh cửa kiểu khách sạn |
|---|---|
| Tên sản phẩm | ELA Home Electronics khóa cửa khách sạn rfid khóa cửa kiểu khách sạn |
| Ứng dụng | Căn hộ/Khách sạn |
| Màu sắc | Bạc |
| Độ dày cửa | 70*95mm/62*95mm |
| tối đa. Hiện hành | 40 |
|---|---|
| Tối đa. Vôn | 240 |
| Cuộc sống cơ khí | 5 |
| Tên sản phẩm | Chuyển đổi Wifi thông minh |
| Chức năng | Công tắc đèn tường bảng điều khiển cảm ứng |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E-551 |
| Nguồn cung cấp điện | Pin lithium |
| điện áp làm việc | 4.5~6V |