| Tên sản phẩm | Con ốc vít |
|---|---|
| Kết thúc. | màu đen |
| Vật liệu | Đồng |
| hệ thống đo lường | inch |
| kiểu đầu | CHẢO |
| Tên sản phẩm | Khóa cửa điện cho gia đình |
|---|---|
| Loại cửa | Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
| Mạng | Bluetooth |
| Vật liệu | hợp kim kẽm |
| Chức năng | đa chức năng |
| Tên sản phẩm | Khóa khách sạn thông minh sinh trắc học |
|---|---|
| Ứng dụng | căn hộ\khách sạn |
| Màu sắc | vàng \ sliver \ đen |
| Độ dày cửa | 35-90mm |
| PMS | Fidelio/Opera/Khác |
| Vật liệu | hợp kim kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Tên sản phẩm | hợp kim kẽm Điện / thủ công Khách sạn rfid Khóa cửa thẻ thông minh |
| Trọng lượng | khoảng 3kg |
| Độ dày cửa | 35-90mm |
| tên | Khóa cửa bảo mật RFID |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Tên sản phẩm | ổ khóa |
| Màu sắc | Bạc / Vàng / đen |
| Vật liệu | hợp kim kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Tên sản phẩm | hợp kim kẽm Điện / thủ công Khách sạn rfid Khóa cửa thẻ thông minh |
| Trọng lượng | khoảng 3kg |
| Độ dày cửa | 35-90mm |
| Ứng dụng | căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Khóa Cửa Thông Minh Khóa cửa thẻ từ điện tử |
| Độ dày cửa | 35-90mm |
| PMS | Fidelio/Opera/Khác |
| cách mở khóa | Thẻ + mật khẩu |
| Ứng dụng | căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Smart Door Lock khóa cửa điện tử với máy điều khiển từ xa khách sạn |
| Độ dày cửa | 35-90mm |
| PMS | Fidelio/Opera/Khác |
| cách mở khóa | Thẻ + mật khẩu + KEY |
| Vật liệu | hợp kim kẽm |
|---|---|
| Tên sản phẩm | hợp kim kẽm Điện / thủ công Khách sạn rfid Khóa cửa thẻ thông minh |
| Độ dày cửa | 35-90mm |
| PMS | Fidelio/Opera/Khác |
| cách mở khóa | Thẻ\\Máy khóa |
| Tên sản phẩm | Khóa mật khẩu cửa |
|---|---|
| Mạng | Wifi |
| Ứng dụng | Căn hộ / Nhà |
| Chức năng | đa chức năng |
| Độ dày cửa | 3-15mm |