| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Màu sắc | ĐEN \ Bạc ((các nhà máy đứng) / Xám / Vàng |
| Độ dày cửa | 35-55mm |
| PMS | Fidelio, Opera, Khác |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
|---|---|
| Độ dày cửa | 35-90mm |
| cách mở khóa | Thẻ + Chìa cơ |
| bảo hành | 2 năm |
| Màu sắc | slice / đen / vàng |
| Tên sản phẩm | Thẻ thông minh RFID |
|---|---|
| tính năng đặc biệt | Chống nước / Chống chịu thời tiết |
| Vật liệu | PVC |
| Ứng dụng | Hệ thống kiểm soát truy cập |
| Kích thước | 85.5*54mm |
| Loại | PCB tần số cao |
|---|---|
| Vật liệu | Tg180 |
| Sử dụng | hàng không |
| Màu sắc | Xanh |
| Tên sản phẩm | Hội đồng quản trị Pcb |
| Tên sản phẩm | ổ khóa |
|---|---|
| Cảng | Thâm Quyến/Goang Châu |
| Khả năng cung cấp | 10000 túi / túi mỗi ngày |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Hàng hiệu | ELA |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
|---|---|
| Màu sắc | vàng |
| Độ dày cửa | 70*95mm/62*95mm |
| PMS | Fidelio/Opera/Khác |
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
|---|---|
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Màu sắc | màu đen |
| Độ dày cửa | 70*95mm/62*95mm |
| PMS | Fidelio/Opera/Khác |
| Điều kiện | Đã sử dụng |
|---|---|
| Tên sản phẩm | thiết bị bảo hộ khẩn cấp |
| bảo hành | 1 năm |
| Hạn vận chuyển | DHL |
| Ứng dụng | Thiết bị điện tử |
| tối đa. Hiện hành | 40 |
|---|---|
| Tối đa. Vôn | 240 |
| Cuộc sống cơ khí | 5 |
| Tên sản phẩm | Chuyển đổi Wifi thông minh |
| Chức năng | Công tắc đèn tường bảng điều khiển cảm ứng |
| bảo hành | Các loại khác |
|---|---|
| Vật liệu | ABS |
| Tên sản phẩm | Hộp giữ pin |
| Ứng dụng | Bộ pin |
| Màu sắc | màu đen |