| tên | Khóa Cửa Thông Minh Vân Tay Wifi |
|---|---|
| Mạng | Wifi |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Ứng dụng | Căn hộ, nhà |
| Màu sắc | màu đen |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E-518(E8) |
| Nguồn cung cấp điện | 4AApin |
| điện áp làm việc | 4.5~6V |
| Tên sản phẩm | Khóa cửa gỗ trượt |
|---|---|
| Vật liệu | Nhôm |
| Màu sắc | Bạc đen |
| Trọng lượng | Khoảng 3,5kg |
| Phù hợp với | Căn hộ Home Hotel |
| tên | dấu vân tay mật khẩu khóa thông minh |
|---|---|
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Màu sắc | màu đen |
| Ứng dụng | nhà/nhà văn phòng/trường học/thường |
| Tên sản phẩm | Bàn Phím Khóa Cửa Điện Tử |
|---|---|
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
| Mạng | Bluetooth |
| Vật liệu | hợp kim kẽm |
| Phương pháp mở khóa | dấu vân tay bán dẫn + MFcard + mật khẩu + khóa + TUYA APP |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Vân tay núm cửa thông minh |
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Mạng | bluetooth/tuya |
| Vật liệu | hợp kim kẽm |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E5 |
| Loại cửa | Cửa gỗ, cửa thép |
| Mạng lưới | wifi |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E-590-SH |
| Nguồn cung cấp điện | Pin lithium |
| điện áp làm việc | 4.5~6V |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
|---|---|
| Mạng | Wi-Fi, Bluetooth |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Ứng dụng | Căn hộ, nhà |
| Màu sắc | màu đen |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox |
|---|---|
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Màu sắc | Bạc đen |
| Tùy chọn lỗ mộng | 28-85mm/35-85mm/40-85mm |
| Cung cấp điện | Pin lithium |