| Tên sản phẩm | Khóa cửa thẻ kỹ thuật số |
|---|---|
| Ứng dụng | căn hộ\khách sạn |
| Màu sắc | nâu\sliver\đen |
| Trọng lượng | khoảng 2,5kg |
| Độ dày cửa | 35-90mm |
| Tên sản phẩm | RFID Smart Door Lock Biometric |
|---|---|
| Ứng dụng | Căn hộ/Khách sạn |
| Màu sắc | nâu\sliver\đen |
| Trọng lượng | khoảng 2,5kg |
| Độ dày cửa | 35-90mm |
| Ứng dụng | căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Smart Door Lock khóa cửa điện tử với máy điều khiển từ xa khách sạn |
| Độ dày cửa | 35-90mm |
| PMS | Fidelio/Opera/Khác |
| cách mở khóa | Thẻ + mật khẩu |
| Vật liệu | PMMA |
|---|---|
| Màu sắc | màu đen |
| Sử dụng | quảng cáo |
| Tên sản phẩm | Đế trưng bày acrylic |
| Ứng dụng | Những cửa hàng bán lẻ |
| Tên sản phẩm | Smart Remote Key Case Shell |
|---|---|
| Loại | Điều khiển từ xa chìa khóa xe |
| Chính sách thanh toán | PayPal |
| Vật liệu | Nhựa |
| MOQ | 100 |
| Tên sản phẩm | Smart Remote Key Case Shell |
|---|---|
| Vật liệu | Nhựa |
| Sử dụng | Thay thế chìa khóa xe |
| Loại | Điều khiển từ xa chìa khóa xe |
| Từ khóa | Chìa khóa xe hơi |
| Tên sản phẩm | Smart Remote Key Case Shell |
|---|---|
| Vật liệu | Nhựa |
| Sử dụng | Thay thế chìa khóa xe |
| Loại | Điều khiển từ xa chìa khóa xe |
| Màu sắc | màu đen |
| Sự thi công | NAM CHÂM VĨNH CỬU |
|---|---|
| giao hoán | chải |
| Sử dụng | Xe hơi |
| Tính năng bảo vệ | bằng chứng nhỏ giọt |
| Hiệu quả | TỨC LÀ 1 |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
|---|---|
| Mạng | SDK |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Ứng dụng | căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
|---|---|
| Tốc độ | <0,5s |
| Khẩn cấp | nguồn điện USB |
| Tỷ lệ thất bại | <0,5% |
| Sức mạnh | Pin li-ion 2500mAh |