| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
|---|---|
| Mạng | Bluetooth |
| cách mở khóa | vân tay |
| Ứng dụng | Văn phòng |
| Tên sản phẩm | Dấu vân tay Khóa cửa |
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
|---|---|
| Mạng | Wifi |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Ứng dụng | Căn hộ/nhà |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
| Tên sản phẩm | Khóa Cửa Thông Minh Vân Tay |
|---|---|
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Mạng | Wifi |
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Tùy chọn lỗ mộng | mộng 60*68 |
| tên | Khóa cửa nhận dạng khuôn mặt |
|---|---|
| Màu sắc | Đen/vàng/bạc |
| Ứng dụng | nhà/nhà văn phòng/trường học/thường |
| Vật liệu | hợp kim kẽm |
| cách mở khóa | Thẻ RFID/khóa/dấu vân tay/mật khẩu |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
|---|---|
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Mạng | Wifi |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Ứng dụng | Căn hộ, nhà |
| Mạng | Wifi |
|---|---|
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Ứng dụng | Căn hộ, nhà |
| Màu sắc | vàng |
| cách mở khóa | Vân tay + Mật khẩu + Thẻ + Chìa khóa |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
|---|---|
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Mạng | wifi, ip |
| Ứng dụng | Căn hộ\nhà\KHÁCH SẠN |
| Tên sản phẩm | Khóa dấu vân tay điện tử |
| Cung cấp điện | 4 Pin AA |
|---|---|
| Độ dày cửa | 35-75mm |
| Tử tế | 60*70mm |
| cung cấp khẩn cấp | Dịch vụ khẩn cấp Tye-c |
| Màu sắc | màu đen |
| tính năng đặc biệt | Chống nước / Chống chịu thời tiết |
|---|---|
| Phương thức giao tiếp | RFID |
| Tần số | 134,2KHZ, 13,56 MHz |
| Vật liệu | PVC |
| Ứng dụng | Hệ thống kiểm soát truy cập |
| Tên sản phẩm | Khóa Cửa Điện Tử Bằng Vân Tay |
|---|---|
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox |
| Mạng | Wifi |
| Vật liệu | Nhôm |
| Ứng dụng | căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |