| Mạng | wifi, IP, SDK |
|---|---|
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Tên sản phẩm | Khóa tủ |
| Vật liệu | hợp kim kẽm |
| Màu sắc | màu đen |
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Độ dày cửa | 35-90mm |
| PMS | Fidelio/Opera/Khác |
| cách mở khóa | Thẻ + Chìa cơ |
| bảo hành | 2 năm |
| Securitylevel | High |
|---|---|
| Suitable For | Widely |
| Power Supply | 4 AA Batteries |
| Batterytype | Rechargeable Lithium Battery |
| Door Thickness | 38-70mm |
| Mức độ bảo mật | ANSI lớp 2 |
|---|---|
| Độ dày cửa | 35-90mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến 50°C |
| Bảo hành | 2 năm |
| Cân nặng | 1,5kg |
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến 50°C |
| Cân nặng | 1,5kg |
| Cảng | Shenzhen\Guangzhou |
| kiểu cài đặt | Bề mặt gắn |
| Power Supply | 4 AA Batteries |
|---|---|
| Pms | Fidelio/Opera/Others |
| Port | Shenzhen/goangzhou |
| Function | Tuya Version |
| Unlockmethods | Fingerprint / Password / App / Mechanical Key |
| Function | Tuya Version |
|---|---|
| Material | Zinc Alloy |
| Securitylevel | High |
| Pms | Fidelio/Opera/Others |
| Port | Shenzhen/goangzhou |