| kiểu cài đặt | Bề mặt gắn |
|---|---|
| Mức độ bảo mật | ANSI lớp 2 |
| Chức năng | đa chức năng |
| Cảng | Shenzhen\Guangzhou |
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| kiểu cài đặt | Bề mặt gắn |
|---|---|
| Độ dày cửa | 35-90mm |
| Mức độ bảo mật | ANSI lớp 2 |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến 50°C |
| Khoảng cách trung tâm chuyển động | 70*95mm |
| Battery Life | 6-12 Months |
|---|---|
| Voltage | 3.7v~ 4.2v |
| Panel | CNC Aluminum Alloy |
| Operating Temperature | -10°C To 50°C |
| Suitable Mortise | 6085/6068 And More |
| Voltage | 3.7v~ 4.2v |
|---|---|
| Panel | CNC Aluminum Alloy |
| Sell Point | Make Your Life Intelligent |
| Finger Usage Angle | 360° Seamless Fingerprint Semi-conductor |
| False Acceptance Rate | <0.1% |
| mộng | 70*95mm/62*95mm |
|---|---|
| Ứng dụng | căn hộ\khách sạn |
| Cảng | Thâm Quyến/Goang Châu |
| Kiểu khóa | Khóa cửa điện tử |
| Màu sắc | Bạc / Đen |
| Function | Tuya Version |
|---|---|
| Connectivity | Wi-Fi / Bluetooth |
| Batterytype | Rechargeable Lithium Battery |
| Material | Zinc Alloy |
| Port | Shenzhen/goangzhou |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E-595 |
| Nguồn cung cấp điện | Pin lithium |
| điện áp làm việc | 4.5~6V |
| Kiểu khóa | Khóa cửa điện tử |
|---|---|
| kiểu cài đặt | Bề mặt gắn |
| Tuổi thọ pin | 12 tháng |
| Cân nặng | 1,5kg |
| Bảo hành | 2 năm |
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
|---|---|
| Mạng | Wifi |
| Tên sản phẩm | Khóa ngăn kéo bằng gỗ vân tay điện tử không cần chìa khóa từ tính an toàn |
| Ứng dụng | Nhà / văn phòng / khách sạn |
| Màu sắc | màu đen |
| Cảng | Thâm Quyến/Goang Châu |
|---|---|
| Tuổi thọ pin | 12 tháng |
| Kích thước | 300mm X 70mm X 40mm |
| Ứng dụng | căn hộ\khách sạn |
| Mạng | Wi-Fi, SDK |