| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
|---|---|
| Mạng | Wifi |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Ứng dụng | Căn hộ/nhà |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox |
|---|---|
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Mạng | Wifi |
| Tên sản phẩm | Khóa Cửa Thông Minh Vân Tay |
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| tên | Khóa cửa bằng dấu vân tay sinh trắc học |
|---|---|
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Mạng | Wi-Fi, Bluetooth |
| Màu sắc | màu đen |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Tên sản phẩm | khóa thông minh vân tay |
|---|---|
| Ứng dụng | Căn hộ \ nhà |
| Phù hợp với | sử dụng rộng rãi |
| cách mở khóa | Vân tay + Mật khẩu + Thẻ + Chìa khóa |
| Độ dày cửa | 40-120mm |
| Loại cửa | Cửa đồng thau |
|---|---|
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Vật liệu | ABS |
| Màu sắc | màu đen |
| Trọng lượng | 1248,6g |
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
|---|---|
| Mạng | Wifi |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Ứng dụng | Căn hộ/nhà |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
| Tên sản phẩm | Khóa Cửa Thông Minh Vân Tay |
|---|---|
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox |
| Mạng | Wifi |
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Tùy chọn lỗ mộng | mộng 60*68 |
| Độ dày cửa | 40-120mm |
|---|---|
| Cung cấp điện | pin lithium 4200 miliampe |
| Phương pháp mở khóa | Khuôn mặt 3D + vân tay bán dẫn + MFcard + mật khẩu + chìa khóa + TUYA |
| Tử tế | 388*40mm / 388*30mm / 240*30mm / 240*24mm / 280*24mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C~60°C |
| Mạng | SDK |
|---|---|
| Vật liệu | thép không gỉ 201 |
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Màu sắc | Bạc đen |
| Độ dày cửa | 35-55mm |
| Kích thước pin | 26500 |
|---|---|
| Tỷ lệ sạc | 100% |
| tỷ lệ xả | 99% |
| bảo hành | 3 tháng, 12 tháng |
| Ứng dụng | đồ gia dụng |