| Loại | Khóa khóa thông minh dấu vân tay |
|---|---|
| Loại cửa | Cửa kính |
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Ứng dụng | căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Màu sắc | Bạc |
| Phương pháp mở khóa | mật khẩu + chìa khóa |
|---|---|
| Độ dày cửa | 35-75mm |
| Tử tế | 60*70mm |
| cung cấp khẩn cấp | Dịch vụ khẩn cấp Tye-c |
| Màu sắc | màu đen |
| Tên sản phẩm | Khóa mật khẩu cửa |
|---|---|
| Ứng dụng | Căn hộ \ nhà |
| Phù hợp với | sử dụng rộng rãi |
| cách mở khóa | Vân tay + Mật khẩu + Thẻ + Chìa khóa |
| Độ dày cửa | 40-120mm |
| Tên sản phẩm | Khóa mật khẩu cửa |
|---|---|
| Mạng | Wifi |
| Ứng dụng | Căn hộ / Nhà |
| Chức năng | đa chức năng |
| Độ dày cửa | 3-15mm |
| Tên sản phẩm | Smart Remote Key Case Shell |
|---|---|
| Vật liệu | Nhựa |
| Sử dụng | Thay thế chìa khóa xe |
| Loại | Điều khiển từ xa chìa khóa xe |
| Màu sắc | màu đen |
| Vật liệu | Thép không gỉ / có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng | Khách sạn/căn hộ/văn phòng/trường học/chính phủ/vv |
| Màu sắc | Đen /Bạc /Tùy chỉnh |
| Phương pháp mở khóa | Phần mềm phát hành thẻ+khóa |
| Chứng nhận | ROHS/CE/EN14846/ISO9001 |
| Tên sản phẩm | Dấu vân tay khóa phím |
|---|---|
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
| Mạng | Wifi |
| Ứng dụng | Căn hộ / Nhà |
| Chức năng | đa chức năng |
| Tên sản phẩm | Cửa khóa kỹ thuật số thông minh |
|---|---|
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
| Mạng | Wifi |
| Ứng dụng | Căn hộ / Nhà |
| Chức năng | đa chức năng |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E10-SH |
| Loại cửa | Cửa gỗ, cửa thép |
| Mạng lưới | wifi |