| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
|---|---|
| Mạng | Wifi |
| Vật liệu | Nhôm |
| Ứng dụng | căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Tên sản phẩm | Khóa mật khẩu dấu vân tay từ tính điện tử thông minh cho cửa trượt |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E-760 |
| Nguồn cung cấp điện | Pin lithium |
| điện áp làm việc | 4.5~6V |
| tên | Khóa Cửa Vân Tay Sinh Trắc Thông Minh Cho Gia Đình |
|---|---|
| Mạng | Wi-Fi, Bluetooth |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
| Ứng dụng | Căn hộ, nhà |
| Tên sản phẩm | Hệ thống khóa cửa thông minh an ninh |
|---|---|
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Mạng | Bluetooth |
| cách mở khóa | vân tay |
| tên | Khóa cửa bảo mật RFID |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Tên sản phẩm | ổ khóa |
| Màu sắc | Bạc / Vàng / đen |
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
|---|---|
| Mạng | Wifi |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Ứng dụng | Căn hộ, nhà |
| Màu sắc | màu đen |
| Loại | Khóa dấu vân tay thông minh Tuya |
|---|---|
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
| Phương pháp mở khóa | Vân tay bán dẫn + MFcard + mật khẩu + chìa khóa + WIFI + TỪ XA |
| Tên sản phẩm | Dấu vân tay khóa cửa trước thông minh |
| Ứng dụng | Căn hộ, chung cư |
| Tên sản phẩm | Khóa dấu vân tay Tuya |
|---|---|
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Mạng | Wifi |
| Ứng dụng | Căn hộ \ nhà |
| Màu sắc | Đen / Bạc |
|---|---|
| Phương pháp mở khóa | dấu vân tay bán dẫn + MFcard + mật khẩu + khóa + TUYA |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C~60°C |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Độ dày cửa | 38-70mm |
| tên | Khóa cửa thông minh Bluetooth |
|---|---|
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Mạng | Wifi |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Ứng dụng | Căn hộ, nhà |