| tên | Khóa Cửa Thông Minh Vân Tay Wifi |
|---|---|
| Mạng | Wifi |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Ứng dụng | Căn hộ, nhà |
| Màu sắc | màu đen |
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
|---|---|
| Mạng | Wifi |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Ứng dụng | Căn hộ/nhà |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E-515 |
| Nguồn cung cấp điện | Pin lithium |
| điện áp làm việc | 4.5~6V |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox |
|---|---|
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Mạng | Wifi |
| Loại | Khóa Vân Tay Nhà Thông Minh |
| Tên sản phẩm | Khóa vành |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E-518(E8) |
| Nguồn cung cấp điện | 4AApin |
| điện áp làm việc | 4.5~6V |
| Mạng | Wifi |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Khóa Cửa Thông Minh Vân Tay |
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Tùy chọn lỗ mộng | 24*240 chết |
| Động cơ | Bề mặt acrylic |
| tên | Khóa Cửa Không Chìa Thông Minh Bằng Vân Tay Sinh Trắc Học |
|---|---|
| Phương pháp mở khóa | dấu vân tay bán dẫn + MFcard + mật khẩu + khóa + TUYA |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C~60°C |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Độ dày cửa | 38-70mm |
| Tên sản phẩm | Khóa thông minh Tuya APP |
|---|---|
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| cách mở khóa | vân tay |
| Ứng dụng | Căn hộ \ nhà |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E186-SH |
| Nguồn cung cấp điện | Pin lithium |
| điện áp làm việc | 4.5~6V |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E-592 |
| Nguồn cung cấp điện | Pin lithium |
| điện áp làm việc | 4.5~6V |