| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E13-SH |
| Nguồn cung cấp điện | Pin lithium |
| điện áp làm việc | 4.5~6V |
| Tên sản phẩm | Khóa vân tay cửa kính |
|---|---|
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
| Mạng | Wifi |
| Ứng dụng | Căn hộ / Nhà |
| Vật liệu | hợp kim kẽm |
| Tên sản phẩm | giá khóa cửa thông minh |
|---|---|
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
| Mạng | Wifi |
| Ứng dụng | Căn hộ / Nhà |
| Vật liệu | hợp kim kẽm |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E-596 |
| Nguồn cung cấp điện | 4AApin |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C~60°C |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E-G190 |
| điện áp hoạt động | 4 pin kiềm "AA" 1,5V |
| Tỷ lệ chấp nhận sai | ≤0,0001% |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E7 |
| Tên sản phẩm | Khóa cửa nhận dạng khuôn mặt 3D |
| Cách mở khóa | Điện thoại + Khuôn mặt + Vân tay + Mật khẩu + Thẻ + Chìa khóa |
| Loại cửa | Cửa gỗ, cửa thép, cửa thép không gỉ, cửa nhôm, cửa đồng |
|---|---|
| Cách mở khóa | Khuôn mặt 3D + ỨNG DỤNG + Vân tay + Mật khẩu + Thẻ IC + Chìa khóa |
| Tính năng tùy chọn | Mặt 3D/Mắt mèo |
| Độ dày cửa | 40-120mm |
| Mạng tùy chọn | wifi |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E-515 |
| Nguồn cung cấp điện | 4AApin |
| điện áp làm việc | 4.5~6V |
| Mạng | Wifi |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Khóa Cửa Thông Minh Vân Tay |
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Động cơ | Bề mặt acrylic |
| Cung cấp điện | Pin lithium |
| Tên sản phẩm | nhà cung cấp khóa cửa thông minh |
|---|---|
| Ứng dụng | Căn hộ \ nhà |
| Tùy chọn lỗ mộng | 24*240 FOREND Mortion 60*68 MORTISE |
| Phù hợp với | sử dụng rộng rãi |
| cách mở khóa | Vân tay + Mật khẩu + Thẻ + Chìa khóa |