| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
|---|---|
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Mạng | wifi, ip |
| Ứng dụng | Căn hộ\nhà\KHÁCH SẠN |
| Tên sản phẩm | Khóa dấu vân tay điện tử |
| Mạng | wifi, IP, SDK |
|---|---|
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Tên sản phẩm | Khóa tủ |
| Vật liệu | hợp kim kẽm |
| Màu sắc | màu đen |
| Tên sản phẩm | Con ốc vít |
|---|---|
| Kết thúc. | màu đen |
| Vật liệu | Đồng |
| hệ thống đo lường | inch |
| kiểu đầu | CHẢO |
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
|---|---|
| Mạng | Wifi |
| Tên sản phẩm | Khóa Cửa Thông Minh Vân Tay |
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox |
| Tên sản phẩm | Khóa cửa thông minh tuya |
|---|---|
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
| Mạng | Wifi |
| Ứng dụng | Căn hộ / Nhà |
| Vật liệu | hợp kim kẽm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C~60°C |
|---|---|
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Độ dày cửa | 35-75mm |
| Cung cấp điện | 4 Pin AA |
| Phương pháp mở khóa | dấu vân tay bán dẫn + mật khẩu + chìa khóa |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox |
|---|---|
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Màu sắc | Bạc đen |
| Tùy chọn lỗ mộng | 28-85mm/35-85mm/40-85mm |
| Cung cấp điện | Pin lithium |
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
|---|---|
| Mạng | Wifi |
| Tên sản phẩm | Nhận dạng khuôn mặt Khóa cửa khóa máy quét vân tay hệ thống truy cập cửa |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox |
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
|---|---|
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Mạng | Wi-Fi, SDK |
| Vật liệu | thép không gỉ 201 |
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Tên sản phẩm | Khóa cửa điện cho gia đình |
|---|---|
| Loại cửa | Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
| Mạng | Bluetooth |
| Vật liệu | hợp kim kẽm |
| Chức năng | đa chức năng |