| Loại | Khóa khóa thông minh dấu vân tay |
|---|---|
| Loại cửa | Cửa kính |
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Ứng dụng | căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Màu sắc | Bạc |
| Tên sản phẩm | Smart Remote Key Case Shell |
|---|---|
| Vật liệu | Nhựa |
| Sử dụng | Thay thế chìa khóa xe |
| Loại | Điều khiển từ xa chìa khóa xe |
| Màu sắc | màu đen |
| Port | Shenzhen\guangzhou |
|---|---|
| Door Thickness | 35-90mm |
| Dimensions | 300mm X 70mm X 35mm |
| Function | Multi-function |
| Mortise | America Mortise :70*95mm/62*95mm |
| Securitylevel | ANSI Grade 2 |
|---|---|
| Door Thickness | 35-90mm |
| Operatingtemperature | -10°C To 50°C |
| Warranty | 2 Years |
| Weight | 1.5 Kg |
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến 50°C |
| Cân nặng | 1,5kg |
| Cảng | Shenzhen\Guangzhou |
| kiểu cài đặt | Bề mặt gắn |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E10-SH |
| Loại cửa | Cửa gỗ, cửa thép |
| Mạng lưới | wifi |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E-30 |
| Nguồn cung cấp điện | 4AApin |
| điện áp làm việc | 4.5~6V |
| Tên sản phẩm | Bấm nút chuông |
|---|---|
| bảo hành | 3 năm |
| Dịch vụ sau bán | Không có |
| Khả năng giải pháp dự án | Người khác |
| Ứng dụng | Khách sạn |