| ประเภท | ล็อคสล็อคสมาธิลายนิ้วมือ |
|---|---|
| ประเภทประตู | ประตูแก้ว |
| ตัวเลือกการจัดเก็บข้อมูล | คลาวด์ |
| การใช้งาน | อพาร์ทเมนท์ สำนักงาน โรงเรียน หน่วยงานราชการ ฯลฯ |
| สี | เงิน |
| ชื่อสินค้า | เปลือกเคสกุญแจรีโมทอัจฉริยะ |
|---|---|
| วัสดุ | พลาสติก |
| การใช้งาน | เปลี่ยนกล่องกุญแจรถ |
| ประเภท | การควบคุมห่างไกลกุญแจรถ |
| สี | สีดํา |
| Port | Shenzhen\guangzhou |
|---|---|
| Door Thickness | 35-90mm |
| Dimensions | 300mm X 70mm X 35mm |
| Function | Multi-function |
| Mortise | America Mortise :70*95mm/62*95mm |
| Securitylevel | ANSI Grade 2 |
|---|---|
| Door Thickness | 35-90mm |
| Operatingtemperature | -10°C To 50°C |
| Warranty | 2 Years |
| Weight | 1.5 Kg |
| ตัวเลือกการจัดเก็บข้อมูล | คลาวด์ |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°ซ ถึง 50°ซ |
| น้ำหนัก | 1.5 กก |
| ท่าเรือ | เชียงใหม่\ กวางโจว |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งพื้นผิว |
| สถานที่กำเนิด | กวางดง, จีน |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | ELA |
| หมายเลขรุ่น | อี10-ช. |
| ประเภทประตู | ประตูไม้ ประตูเหล็ก |
| เครือข่าย | อินเตอร์เน็ตไร้สาย |
| สถานที่กำเนิด | กวางดง, จีน |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | ELA |
| หมายเลขรุ่น | อี-30 |
| พลังงานไฟฟ้า | 4AAแบตเตอรี่ |
| โลตติจ์ทํางาน | 4.5~6โวลต์ |
| ชื่อสินค้า | ดับสวิทช์ระฆังประตู |
|---|---|
| การรับประกัน | 3 ปี |
| บริการหลังการขาย | ไม่มี |
| ความสามารถในการแก้ปัญหาโครงการ | คนอื่น |
| การใช้งาน | โรงแรม |