| Vật liệu | hợp kim kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Tên sản phẩm | hợp kim kẽm Điện / thủ công Khách sạn rfid Khóa cửa thẻ thông minh |
| Trọng lượng | khoảng 3kg |
| Độ dày cửa | 35-90mm |
| Tên sản phẩm | Khóa vân tay cửa kính |
|---|---|
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
| Mạng | Wifi |
| Ứng dụng | Căn hộ / Nhà |
| Vật liệu | hợp kim kẽm |
| Tên sản phẩm | Dấu vân tay khóa phím |
|---|---|
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
| Mạng | Wifi |
| Ứng dụng | Căn hộ / Nhà |
| Vật liệu | hợp kim kẽm |
| Tên sản phẩm | PDA |
|---|---|
| Màu sắc | màu đen |
| Sử dụng | Hộp đồng hồ điện |
| bảo hành | 1 năm |
| Sự chi trả | T/T |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Vân tay núm cửa thông minh |
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Mạng | bluetooth/tuya |
| Vật liệu | hợp kim kẽm |
| Tên sản phẩm | Khóa mật khẩu cửa |
|---|---|
| Ứng dụng | Căn hộ \ nhà |
| Phù hợp với | sử dụng rộng rãi |
| cách mở khóa | Vân tay + Mật khẩu + Thẻ + Chìa khóa |
| Độ dày cửa | 40-120mm |
| Tên sản phẩm | Khóa kính viền khóa |
|---|---|
| Mạng | Wifi |
| tên | Khóa Vân Tay Nhà Thông Minh |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
| Ứng dụng | Căn hộ\nhà\KHÁCH SẠN |
| Tên sản phẩm | Khóa mật khẩu cửa |
|---|---|
| Mạng | Wifi |
| Ứng dụng | Căn hộ / Nhà |
| Chức năng | đa chức năng |
| Độ dày cửa | 3-15mm |
| Tên sản phẩm | Khóa thẻ khóa khách sạn |
|---|---|
| Ứng dụng | Căn hộ/Khách sạn |
| Màu sắc | Đen, Bạc |
| Trọng lượng | 3,5kg |
| Độ dày cửa | 35-90mm |
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
|---|---|
| Mạng | Wi-Fi, Bluetooth |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Ứng dụng | Căn hộ, nhà |
| Màu sắc | màu đen |