| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Màu sắc | vàng |
| Độ dày cửa | 70*95mm/62*95mm |
| PMS | Fidelio, Opera, Khác |
| Ứng dụng | căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Khóa Cửa Thông Minh Khóa cửa thẻ từ điện tử |
| Độ dày cửa | 35-90mm |
| PMS | Fidelio/Opera/Khác |
| cách mở khóa | Thẻ + mật khẩu |
| tên | Khóa cửa thông minh kỹ thuật số / Khóa khách sạn thông minh |
|---|---|
| Mạng | Wifi |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Màu sắc | Bạc 、 Đen 、 Vàng |
| Mạng | Wifi |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Khóa Cửa Thông Minh Vân Tay |
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Động cơ | Bề mặt acrylic |
| Cung cấp điện | Pin lithium |
| Tên sản phẩm | Smart Remote Key Case Shell |
|---|---|
| Loại | Điều khiển từ xa chìa khóa xe |
| Chính sách thanh toán | PayPal |
| Vật liệu | Nhựa |
| MOQ | 100 |
| tên | Khóa Cửa Không Chìa Thông Minh Bằng Vân Tay Sinh Trắc Học |
|---|---|
| Phương pháp mở khóa | dấu vân tay bán dẫn + MFcard + mật khẩu + khóa + TUYA |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C~60°C |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Độ dày cửa | 38-70mm |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
|---|---|
| tên | Nhấn kéo khóa cửa vân tay |
| Ứng dụng | Căn hộ / Nhà |
| Màu sắc | màu đen |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
| Tên sản phẩm | Khóa Thông Minh Tuya Zigbee |
|---|---|
| Mạng | Wifi |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Ứng dụng | Căn hộ, nhà |
| Màu sắc | màu đen |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
|---|---|
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Mạng | SDK |
| Tên sản phẩm | Smart Electronic Hotel Keyless Smart Portable Hotel Door Lock Khóa cửa khách sạn thông minh |
| Ứng dụng | căn hộ |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox |
|---|---|
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Mạng | Wifi |
| Tên sản phẩm | Khóa Cửa Thông Minh Vân Tay |
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |