| tên | Khóa cửa thông minh kỹ thuật số / Khóa khách sạn thông minh |
|---|---|
| Mạng | Wifi |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Màu sắc | Bạc 、 Đen 、 Vàng |
| tên | Khóa cửa kỹ thuật số bằng chìa khóa/Khóa khách sạn thông minh |
|---|---|
| Mạng | Wifi |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Màu sắc | Bạc 、 Đen 、 Vàng |
| Cân nặng | 1,5kg |
|---|---|
| Chức năng | đa chức năng |
| kiểu cài đặt | Bề mặt gắn |
| Độ dày cửa | 35-90mm |
| Khoảng cách trung tâm chuyển động | 70*95mm |
| Cảng | Shenzhen\Guangzhou |
|---|---|
| Độ dày cửa | 35-90mm |
| Kích thước | 300mm X 70mm X 35mm |
| Chức năng | đa chức năng |
| mộng | Mỹ mộng: 70*95mm/62*95mm |
| Kích thước | 300mm X 70mm X 35mm |
|---|---|
| mộng | Mỹ mộng: 70*95mm/62*95mm |
| Độ dày cửa | 35-90mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến 50°C |
| Màu sắc | Đen, Bạc |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E-518(E8) |
| Nguồn cung cấp điện | Pin lithium |
| điện áp làm việc | 4.5~6V |
| Kiểu khóa | Khóa cửa điện tử |
|---|---|
| kiểu cài đặt | Bề mặt gắn |
| Tuổi thọ pin | 12 tháng |
| Cân nặng | 1,5kg |
| Bảo hành | 2 năm |
| mộng | 70*95mm/62*95mm |
|---|---|
| Ứng dụng | căn hộ\khách sạn |
| Cảng | Thâm Quyến/Goang Châu |
| Kiểu khóa | Khóa cửa điện tử |
| Màu sắc | Bạc / Đen |
| kiểu cài đặt | Bề mặt gắn |
|---|---|
| Bảo hành | 2 năm |
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Ứng dụng | căn hộ\khách sạn |
| mộng | 70*95mm/62*95mm |
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
|---|---|
| Mạng | Wi-Fi, Bluetooth |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Ứng dụng | Căn hộ, nhà |
| Màu sắc | màu đen |