| Tên sản phẩm | Khóa cửa gỗ trượt |
|---|---|
| Vật liệu | Nhôm |
| Màu sắc | Bạc đen |
| Trọng lượng | Khoảng 3,5kg |
| Phù hợp với | Căn hộ Home Hotel |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E-518(E8) |
| Nguồn cung cấp điện | Pin lithium |
| điện áp làm việc | 4.5~6V |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E-H106 |
| Nguồn cung cấp điện | Pin lithium |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C~60°C |
| Mạng | SDK |
|---|---|
| Loại cửa | Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
| tên | Trang chủ Khóa cửa trước bằng thép không gỉ |
| Vật liệu | thép không gỉ 201 |
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E-590-SH |
| Nguồn cung cấp điện | Pin lithium |
| điện áp làm việc | 4.5~6V |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E-595 |
| Nguồn cung cấp điện | Pin lithium |
| điện áp làm việc | 4.5~6V |
| Mạng | SDK |
|---|---|
| Vật liệu | thép không gỉ 201 |
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Màu sắc | Bạc đen |
| Độ dày cửa | 35-55mm |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
|---|---|
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Mạng | wifi, ip |
| Ứng dụng | Căn hộ\nhà\KHÁCH SẠN |
| Tên sản phẩm | Khóa dấu vân tay điện tử |
| tên | Khóa cửa khách sạn điện tử |
|---|---|
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Màu sắc | màu đen |
| Độ dày cửa | 70*95mm/62*95mm |
| tên | Khóa cửa đọc RFID |
|---|---|
| Mạng | SDK |
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Màu sắc | vàng |