| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox |
|---|---|
| Mạng | Wifi |
| Tên sản phẩm | Khóa Cửa Thông Minh Vân Tay |
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Tùy chọn lỗ mộng | mộng 50*50 C/C |
| Tên sản phẩm | TTlock Khóa cửa |
|---|---|
| Ứng dụng | Khách sạn/căn hộ/văn phòng/trường học/chính phủ vv |
| Màu sắc | Bạc đen |
| Tùy chọn lỗ mộng | 28-85mm/35-85mm/40-85mm |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox |
| Kích thước pin | 26500 |
|---|---|
| Tỷ lệ sạc | 100% |
| tỷ lệ xả | 99% |
| bảo hành | 3 tháng, 12 tháng |
| Ứng dụng | đồ gia dụng |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E-512 |
| Nguồn cung cấp điện | Pin lithium |
| điện áp làm việc | 4.5~6V |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
|---|---|
| Ứng dụng | Văn phòng |
| Tên sản phẩm | Dấu vân tay Khóa cửa |
| Màu sắc | màu đen |
| Vật liệu | hợp kim kẽm |
| tên | Khóa cửa bằng dấu vân tay sinh trắc học |
|---|---|
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Mạng | Wi-Fi, Bluetooth |
| Màu sắc | màu đen |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E-515 |
| Nguồn cung cấp điện | Pin lithium |
| điện áp làm việc | 4.5~6V |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E186-SH |
| Nguồn cung cấp điện | Pin lithium |
| điện áp làm việc | 4.5~6V |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E-592 |
| Nguồn cung cấp điện | Pin lithium |
| điện áp làm việc | 4.5~6V |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E06 |
| Nguồn cung cấp điện | 4AApin |
| Nhiệt độ hoạt động | -20℃~80℃ |