| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Khóa Cửa Vân Tay Điện Tử |
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| cách mở khóa | Thẻ + Mã + Chìa khóa + Vân tay + Điện thoại thông minh |
| Ứng dụng | Căn hộ, chung cư |
| tên | Khóa điện tử nhà ở |
|---|---|
| Phương pháp mở khóa | mật khẩu + chìa khóa |
| Cung cấp điện | 4 Pin AA |
| Độ dày cửa | 35-75mm |
| Tử tế | 60*70mm |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E-720 |
| Nguồn cung cấp điện | Pin lithium |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C~60°C |
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
|---|---|
| Mạng | Wi-Fi, Bluetooth |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Ứng dụng | Căn hộ, nhà |
| Màu sắc | màu đen |
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
|---|---|
| Mạng | Wifi |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Ứng dụng | Căn hộ, nhà |
| Màu sắc | màu đen |
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
|---|---|
| Mạng | Wifi |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Ứng dụng | Căn hộ/nhà |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
|---|---|
| Mạng | Wifi |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Ứng dụng | Căn hộ, nhà |
| Màu sắc | màu đen |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
|---|---|
| Mạng | Wifi |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Ứng dụng | Căn hộ / Nhà |
| Màu sắc | màu đen |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E-518(E8) |
| Nguồn cung cấp điện | Pin lithium |
| điện áp làm việc | 4.5~6V |
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
|---|---|
| Mạng | Wifi |
| Tên sản phẩm | Khóa Cửa Thông Minh Vân Tay |
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Tùy chọn lỗ mộng | mộng 50*50 C/C |