| Tên sản phẩm | Khóa Thông Minh Tuya Zigbee |
|---|---|
| Mạng | Wifi |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Ứng dụng | Căn hộ, nhà |
| Màu sắc | màu đen |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E-551 |
| Nguồn cung cấp điện | Pin lithium |
| điện áp làm việc | 4.5~6V |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox |
|---|---|
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Mạng | Wifi |
| Tên sản phẩm | Khóa Cửa Thông Minh Vân Tay |
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| tên | Khóa dấu vân tay ở nhà |
|---|---|
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Độ dày cửa | 38-70mm |
| Phương pháp mở khóa | dấu vân tay bán dẫn + MFcard + mật khẩu + khóa + TUYA |
| Cung cấp điện | 4 Pin AA |
| Tên sản phẩm | khóa thông minh vân tay |
|---|---|
| Ứng dụng | Căn hộ \ nhà |
| Phù hợp với | sử dụng rộng rãi |
| cách mở khóa | Vân tay + Mật khẩu + Thẻ + Chìa khóa |
| Độ dày cửa | 40-120mm |
| Loại cửa | Cửa gỗ, cửa thép, cửa thép không gỉ, cửa nhôm, cửa đồng |
|---|---|
| Cách mở khóa | Khuôn mặt 3D + ỨNG DỤNG + Vân tay + Mật khẩu + Thẻ IC + Chìa khóa |
| Tính năng tùy chọn | Mặt 3D/Mắt mèo |
| Mạng tùy chọn | wifi |
| Ứng dụng | Ứng dụng thông minh Tuya |
| Tên sản phẩm | Khóa dấu vân tay Tuya |
|---|---|
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Mạng | Wifi |
| Ứng dụng | Căn hộ \ nhà |
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
|---|---|
| Mạng | Wifi |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Ứng dụng | Căn hộ/nhà |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
| tên | Khóa cửa thông minh Bluetooth |
|---|---|
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Mạng | Wifi |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Ứng dụng | Căn hộ, nhà |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
|---|---|
| Mạng | Wifi |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Ứng dụng | Căn hộ, nhà |
| Màu sắc | màu đen |