| Tên sản phẩm | Khóa cửa bằng dấu vân tay thông minh |
|---|---|
| cách mở khóa | vân tay |
| Ứng dụng | Căn hộ \ nhà |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Phù hợp với | sử dụng rộng rãi |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
|---|---|
| Tốc độ | <0,5s |
| Khẩn cấp | nguồn điện USB |
| Tỷ lệ thất bại | <0,5% |
| Sức mạnh | Pin li-ion 2500mAh |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E-512 |
| Nguồn cung cấp điện | Pin lithium |
| điện áp làm việc | 4.5~6V |
| Tên sản phẩm | Smart Remote Key Case Shell |
|---|---|
| Loại | Điều khiển từ xa chìa khóa xe |
| Chính sách thanh toán | PayPal |
| Vật liệu | Nhựa |
| MOQ | 100 |
| Mạng | Wifi |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Khóa cửa nhận dạng ngón tay |
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Tùy chọn lỗ mộng | mộng 60*68 |
| Động cơ | Bề mặt acrylic |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E5 |
| Loại cửa | Cửa gỗ, cửa thép |
| Mạng lưới | wifi |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E30 |
| Nguồn cung cấp điện | Pin lithium |
| điện áp làm việc | 4.5~6V |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E-590-SH |
| Nguồn cung cấp điện | Pin lithium |
| điện áp làm việc | 4.5~6V |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
|---|---|
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Mạng | SDK |
| Tên sản phẩm | Khóa Cửa Mật Khẩu Thông Minh Mortise Tiêu Chuẩn Mỹ ELA |
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Tên sản phẩm | Smart Remote Key Case Shell |
|---|---|
| Vật liệu | Nhựa |
| Sử dụng | Thay thế chìa khóa xe |
| Loại | Điều khiển từ xa chìa khóa xe |
| Từ khóa | Chìa khóa xe hơi |