| tên | Khóa cửa bằng dấu vân tay thông minh |
|---|---|
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Tùy chọn lỗ mộng | mộng 60*68 C/C |
| Tên sản phẩm | Khóa Cửa Thông Minh Vân Tay |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
|---|---|
| Mạng | Wifi |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Ứng dụng | Căn hộ / Nhà |
| Màu sắc | màu đen |
| Tên sản phẩm | Khóa cửa vân tay phòng ngủ |
|---|---|
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox |
| Mạng | Wifi |
| Ứng dụng | Khách sạn/căn hộ/văn phòng/trường học/chính phủ vv |
| Tùy chọn lỗ mộng | mộng 60*68 C/C |
| Tên sản phẩm | Khóa thông minh Tuya APP |
|---|---|
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
| cách mở khóa | Vân tay + Mật khẩu + Thẻ + Chìa khóa |
| Ứng dụng | Căn hộ, nhà |
| Tùy chọn lỗ mộng | 24*240 mm Mortion 60*68mm MORTISE |
| Tên sản phẩm | Khóa thông minh cửa trượt |
|---|---|
| cách mở khóa | Thẻ + Mã + Chìa khóa + Vân tay + Điện thoại thông minh |
| Ứng dụng | Căn hộ\nhà\KHÁCH SẠN |
| Vật liệu | Mộng SUS304, hợp kim nhôm |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
| Màu sắc | Bạc |
|---|---|
| Độ dày cửa | 35-90mm |
| cách mở khóa | vân tay |
| bảo hành | 2 năm |
| MOQ | 100 bộ |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E-H106 |
| Nguồn cung cấp điện | Pin lithium |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C~60°C |
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
|---|---|
| Ứng dụng | Căn hộ \ nhà |
| Tên sản phẩm | Khóa Cửa Vân Tay Thông Minh |
| Màu sắc | màu đen |
| Phù hợp với | sử dụng rộng rãi |
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
|---|---|
| Mạng | Wifi |
| Tên sản phẩm | Khóa cửa vân tay WiFi |
| Ứng dụng | Khách sạn/căn hộ/văn phòng/trường học/chính phủ vv |
| Tùy chọn lỗ mộng | mộng 60*68 C/C |
| cách mở khóa | Thẻ + Mã + Chìa khóa + Vân tay + Điện thoại thông minh |
|---|---|
| Ứng dụng | Căn hộ\nhà\KHÁCH SẠN |
| Tên sản phẩm | Khóa cửa ngón tay thông minh cho cửa trượt |
| Vật liệu | SUS304 lỗ mộng, hợp kim nhôm |
| Phù hợp với | rộng rãi |