| Tên sản phẩm | Khóa cửa nhận dạng khuôn mặt |
|---|---|
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox |
| Mạng | Wifi |
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Tùy chọn lỗ mộng | mộng 60*68 |
| Tên sản phẩm | Khóa Cửa Khách sạn ELA H03 |
|---|---|
| Ứng dụng | Căn hộ/ Khách sạn/ |
| Màu sắc | Đen, Bạc |
| Độ dày cửa | 35-90mm |
| cách mở khóa | Thẻ, chìa khóa cơ khí, dấu vân tay |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Khóa cửa thông minh khách sạn không cần chìa khóa kết hợp chất lượng cao silm Khóa cửa thông minh |
| Ứng dụng | Căn hộ/Khách sạn |
| Màu sắc | Bạc đen |
| Độ dày cửa | 35-90mm |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
|---|---|
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Mạng | SDK |
| Tên sản phẩm | Smart Electronic Hotel Keyless Smart Portable Hotel Door Lock Khóa cửa khách sạn thông minh |
| Ứng dụng | căn hộ |
| Ứng dụng | căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Khóa Cửa Thông Minh Khóa cửa thẻ từ điện tử |
| Độ dày cửa | 35-90mm |
| PMS | Fidelio/Opera/Khác |
| cách mở khóa | Thẻ + mật khẩu |
| Ứng dụng | căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Smart Door Lock khóa cửa điện tử với máy điều khiển từ xa khách sạn |
| Độ dày cửa | 35-90mm |
| PMS | Fidelio/Opera/Khác |
| cách mở khóa | Thẻ + mật khẩu |
| Ứng dụng | căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Smart Door Lock khóa cửa điện tử với máy điều khiển từ xa khách sạn |
| Độ dày cửa | 35-90mm |
| PMS | Fidelio/Opera/Khác |
| cách mở khóa | Thẻ + mật khẩu + KEY |
| tên | Khóa tay nắm kỹ thuật số/Khóa cửa thông minh |
|---|---|
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Mạng | Wi-Fi, SDK |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
|---|---|
| Tốc độ | <0,5s |
| Khẩn cấp | nguồn điện USB |
| Tỷ lệ thất bại | <0,5% |
| Sức mạnh | Pin li-ion 2500mAh |
| Mạng | SDK |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Khóa vào không cần chìa khóa của khách sạn |
| Ứng dụng | Căn hộ/Khách sạn |
| Màu sắc | Bạc đen |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |