| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
|---|---|
| Mạng | Wi-Fi, SDK |
| Vật liệu | thép không gỉ 201 |
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Màu sắc | Bạc đen |
| tên | Khóa cửa kỹ thuật số bằng chìa khóa/Khóa khách sạn thông minh |
|---|---|
| Mạng | Wifi |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Màu sắc | Bạc 、 Đen 、 Vàng |
| Tên sản phẩm | Khóa cửa không cần chìa khóa thông minh |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Ứng dụng | căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Màu sắc | Bạc \ Đen \ Xám |
| PMS | Fidelio/Opera/Khác |
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Màu sắc | vàng |
| Độ dày cửa | 70*95mm/62*95mm |
| PMS | Fidelio, Opera, Khác |
| Tên sản phẩm | Khóa khách sạn thông minh sinh trắc học |
|---|---|
| Ứng dụng | căn hộ\khách sạn |
| Màu sắc | vàng \ sliver \ đen |
| Độ dày cửa | 35-90mm |
| PMS | Fidelio/Opera/Khác |
| tên | Khóa cửa thông minh kỹ thuật số / Khóa khách sạn thông minh |
|---|---|
| Mạng | Wifi |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Màu sắc | Bạc 、 Đen 、 Vàng |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
|---|---|
| Mạng | SDK |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Ứng dụng | căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Tên sản phẩm | Khóa cửa ra vào bằng thẻ điện tử |
|---|---|
| Ứng dụng | căn hộ\khách sạn |
| Màu sắc | bạc, vàng, đỏ cổ |
| Trọng lượng | 3,5kg |
| Độ dày cửa | 35-90mm |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
|---|---|
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Mạng | SDK |
| Tên sản phẩm | Smart Electronic Hotel Keyless Smart Portable Hotel Door Lock Khóa cửa khách sạn thông minh |
| Ứng dụng | căn hộ |
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Màu sắc | Vàng bạc |
| Độ dày cửa | 35-90mm |
| PMS | Fidelio/Opera/Khác |
| cách mở khóa | Thẻ + Chìa cơ |