| tên | Khóa cửa đọc RFID |
|---|---|
| Mạng | SDK |
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Màu sắc | vàng |
| tên | Khóa tay nắm kỹ thuật số/Khóa cửa thông minh |
|---|---|
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Mạng | Wi-Fi, SDK |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Tên sản phẩm | RFID Smart Door Lock Biometric |
|---|---|
| Ứng dụng | Căn hộ/Khách sạn |
| Màu sắc | nâu\sliver\đen |
| Trọng lượng | khoảng 2,5kg |
| Độ dày cửa | 35-90mm |
| Loại cửa | Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
|---|---|
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Mạng | Wi-Fi, SDK |
| Vật liệu | thép không gỉ 201 |
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
|---|---|
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Mạng | Wi-Fi, SDK |
| Vật liệu | thép không gỉ 201 |
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Màu sắc | Bạc, Vàng, đen |
| Độ dày cửa | 35-90mm |
| PMS | Fidelio/Opera/Khác |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
|---|---|
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Màu sắc | Bạc, Vàng, đen |
| Độ dày cửa | 35-90mm |
| PMS | Fidelio/Opera/Khác |
| Tên sản phẩm | Khóa Cửa Khách sạn ELA H03 |
|---|---|
| Ứng dụng | Căn hộ/ Khách sạn/ |
| Màu sắc | Đen, Bạc |
| Độ dày cửa | 35-90mm |
| cách mở khóa | Thẻ, chìa khóa cơ khí, dấu vân tay |
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Màu sắc | ĐEN \ Bạc ((các nhà máy đứng) / Xám / Vàng |
| Độ dày cửa | 35-55mm |
| PMS | Fidelio, Opera, Khác |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
|---|---|
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Màu sắc | Bạc, Vàng, đen |
| Độ dày cửa | 35-90mm |
| PMS | Fidelio/Opera/Khác |