| Vật liệu | Thép không gỉ |
|---|---|
| Ứng dụng | căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Màu sắc | Bạc đen |
| cách mở khóa | Thẻ + Chìa cơ |
| bảo hành | 2 năm |
| Loại cửa | Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
|---|---|
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Vật liệu | thép không gỉ 201 |
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Màu sắc | màu đen |
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Độ dày cửa | 35-90mm |
| PMS | Fidelio/Opera/Khác |
| cách mở khóa | Thẻ + Chìa cơ |
| bảo hành | 2 năm |
| Tên sản phẩm | Khóa cửa thẻ kỹ thuật số |
|---|---|
| Ứng dụng | căn hộ\khách sạn |
| Màu sắc | nâu\sliver\đen |
| Trọng lượng | khoảng 2,5kg |
| Độ dày cửa | 35-90mm |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Khóa cửa thông minh khách sạn không cần chìa khóa kết hợp chất lượng cao silm Khóa cửa thông minh |
| Ứng dụng | Căn hộ/Khách sạn |
| Màu sắc | Bạc đen |
| Độ dày cửa | 35-90mm |
| Tên sản phẩm | Khóa cửa khách sạn sinh trắc học |
|---|---|
| Ứng dụng | Căn hộ / Khách sạn |
| Màu sắc | Bạc, đen, vàng |
| Độ dày cửa | 35-90mm |
| PMS | Fidelio, Opera, Khác |
| tên | Khóa Cửa Thông Minh Vân Tay Wifi |
|---|---|
| Mạng | Wifi |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Ứng dụng | Căn hộ, nhà |
| Màu sắc | màu đen |
| tên | Khóa cửa bảo mật RFID |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Tên sản phẩm | ổ khóa |
| Màu sắc | Bạc / Vàng / đen |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
|---|---|
| Ứng dụng | căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Tên sản phẩm | Khóa cửa thông minh khóa cửa trước khóa khách sạn khóa |
| Màu sắc | Bạc đen |
| PMS | Fidelio/Opera/Khác |
| Tên sản phẩm | Khóa Cửa Điện Tử Bằng Vân Tay |
|---|---|
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox |
| Mạng | Wifi |
| Vật liệu | Nhôm |
| Ứng dụng | căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |