| tên | 100 SetsaKhóa Cửa Thông Minh Thông Minh |
|---|---|
| Vật liệu | thép không gỉ 201 |
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
| Mạng | SDK |
| tên | Khóa cửa thông minh Bluetooth |
|---|---|
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Mạng | Wifi |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Ứng dụng | Căn hộ, nhà |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
|---|---|
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Mạng | Wi-Fi, SDK |
| Vật liệu | thép không gỉ 201 |
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
|---|---|
| Mạng | SDK |
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Màu sắc | Bạc |
| Trọng lượng | khoảng 5,5kg |
| Tên sản phẩm | Khóa dấu vân tay Tuya |
|---|---|
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Mạng | Wifi |
| Ứng dụng | Căn hộ \ nhà |
| Tên sản phẩm | Cửa khóa thông minh kỹ thuật số điện tử gia đình ELA |
|---|---|
| Ứng dụng | Căn hộ/Khách sạn |
| Màu sắc | Đen, Bạc |
| Trọng lượng | 3,5kg |
| Độ dày cửa | 35-90mm |
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Màu sắc | màu đen |
| Độ dày cửa | 70*95mm/62*95mm |
| PMS | Fidelio, Opera, Khác |
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Màu sắc | Vàng bạc |
| Độ dày cửa | 35-55mm |
| PMS | Fidelio, Opera, Khác |
| cách mở khóa | Thẻ + Chìa cơ |
| Mạng | SDK |
|---|---|
| Loại cửa | Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
| tên | Trang chủ Khóa cửa trước bằng thép không gỉ |
| Vật liệu | thép không gỉ 201 |
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| tên | RFID Smart Door Lock |
|---|---|
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Màu sắc | Bạc |