| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Màu sắc | Màu xám đen |
| Độ dày cửa | 70*95mm/62*95mm |
| PMS | Fidelio, Opera, Khác |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
|---|---|
| Mạng | SDK |
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Màu sắc | Bạc |
| Độ dày cửa | 35-90mm |
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Màu sắc | đen \\ xám \\ vàng |
| Độ dày cửa | 70*95mm/62*95mm |
| PMS | Fidelio, Opera, Khác |
| Tên sản phẩm | Khóa thẻ khóa khách sạn |
|---|---|
| Ứng dụng | Căn hộ/Khách sạn |
| Màu sắc | Đen, Bạc |
| Trọng lượng | 3,5kg |
| Độ dày cửa | 35-90mm |
| tên | Hệ thống khóa cửa số |
|---|---|
| Ứng dụng | Khách sạn, trường học, chính phủ vv |
| Loại cửa | Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Mạng | Wi-Fi, SDK |
| tên | Khóa cửa kỹ thuật số bằng chìa khóa/Khóa khách sạn RFID |
|---|---|
| Mạng | Wifi |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Màu sắc | Bạc 、 Đen 、 Vàng |
| Tên sản phẩm | Khóa cửa khách sạn RFID |
|---|---|
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
| Mạng | SDK |
| cách mở khóa | vân tay |
| Ứng dụng | Căn hộ, chung cư |
| Tên sản phẩm | Khóa Cửa Thông Minh Chống Thấm Nước |
|---|---|
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox |
| Mạng | Wifi |
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Màu sắc | Bạc đen |
| tên | dấu vân tay mật khẩu khóa thông minh |
|---|---|
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Màu sắc | màu đen |
| Ứng dụng | nhà/nhà văn phòng/trường học/thường |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox |
|---|---|
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Mạng | Wifi |
| Tên sản phẩm | Khóa Cửa Thông Minh Vân Tay |
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |