| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
|---|---|
| tên | Nhấn kéo khóa cửa vân tay |
| Ứng dụng | Căn hộ / Nhà |
| Màu sắc | màu đen |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
| Tên sản phẩm | Khóa cửa vân tay |
|---|---|
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Mạng | Wi-Fi, Bluetooth |
| cách mở khóa | vân tay |
| Ứng dụng | Văn phòng |
| Mạng | SDK |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Khóa vào không cần chìa khóa của khách sạn |
| Ứng dụng | Căn hộ/Khách sạn |
| Màu sắc | Bạc đen |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
|---|---|
| Mạng | Wifi |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Ứng dụng | Căn hộ, nhà |
| Màu sắc | màu đen |
| tên | Khóa cửa điện tử không cần chìa khóa |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Tên sản phẩm | ổ khóa |
| Màu sắc | Vàng bạc |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
|---|---|
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Mạng | wifi, ip |
| Ứng dụng | Căn hộ\nhà\KHÁCH SẠN |
| Tên sản phẩm | Khóa dấu vân tay điện tử |
| tên | Khóa cửa khách sạn điện tử |
|---|---|
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Màu sắc | màu đen |
| Độ dày cửa | 70*95mm/62*95mm |
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Độ dày cửa | 70*95mm/62*95mm |
| PMS | Fidelio, Opera, Khác |
| cách mở khóa | Thẻ + Chìa cơ |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox |
|---|---|
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Màu sắc | Bạc đen |
| Tùy chọn lỗ mộng | 28-85mm/35-85mm/40-85mm |
| Cung cấp điện | Pin lithium |
| tên | Khóa an ninh cửa kiểu khách sạn |
|---|---|
| Tên sản phẩm | ELA Home Electronics khóa cửa khách sạn rfid khóa cửa kiểu khách sạn |
| Ứng dụng | Căn hộ/Khách sạn |
| Màu sắc | Bạc |
| Độ dày cửa | 70*95mm/62*95mm |