| Tên sản phẩm | Khóa cửa thẻ kỹ thuật số |
|---|---|
| Ứng dụng | căn hộ\khách sạn |
| Màu sắc | nâu\sliver\đen |
| Trọng lượng | khoảng 2,5kg |
| Độ dày cửa | 35-90mm |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
|---|---|
| Ứng dụng | căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Màu sắc | Bạc đen |
| cách mở khóa | Thẻ + Chìa cơ |
| bảo hành | 2 năm |
| Vật liệu | hợp kim kẽm |
|---|---|
| Tên sản phẩm | khóa điện tử tay nắm cửa gia đình điều khiển từ xa |
| Màu sắc | màu đen |
| Trọng lượng | khoảng 3 kg |
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Loại cửa | Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
|---|---|
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Vật liệu | thép không gỉ 201 |
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Màu sắc | màu đen |
| Vật liệu | hợp kim kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Tên sản phẩm | hợp kim kẽm Điện / thủ công Khách sạn rfid Khóa cửa thẻ thông minh |
| Trọng lượng | khoảng 3kg |
| Độ dày cửa | 35-90mm |
| Vật liệu | hợp kim kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Tên sản phẩm | hợp kim kẽm Điện / thủ công Khách sạn rfid Khóa cửa thẻ thông minh |
| Trọng lượng | khoảng 3kg |
| Độ dày cửa | 35-90mm |
| Vật liệu | hợp kim kẽm |
|---|---|
| Tên sản phẩm | hợp kim kẽm Điện / thủ công Khách sạn rfid Khóa cửa thẻ thông minh |
| Độ dày cửa | 35-90mm |
| PMS | Fidelio/Opera/Khác |
| cách mở khóa | Thẻ\\Máy khóa |
| tên | Khóa Cửa Thông Minh Vân Tay Wifi |
|---|---|
| Mạng | Wifi |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Ứng dụng | Căn hộ, nhà |
| Màu sắc | màu đen |
| Ứng dụng | căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Smart Door Lock khóa cửa điện tử với máy điều khiển từ xa khách sạn |
| Độ dày cửa | 35-90mm |
| PMS | Fidelio/Opera/Khác |
| cách mở khóa | Thẻ + mật khẩu |
| Ứng dụng | căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Smart Door Lock khóa cửa điện tử với máy điều khiển từ xa khách sạn |
| Độ dày cửa | 35-90mm |
| PMS | Fidelio/Opera/Khác |
| cách mở khóa | Thẻ + mật khẩu + KEY |