| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
|---|---|
| Mạng | Wifi |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Ứng dụng | Căn hộ / Nhà |
| Màu sắc | màu đen |
| Độ dày cửa | 40-120mm |
|---|---|
| Cung cấp điện | pin lithium 4200 miliampe |
| Phương pháp mở khóa | Khuôn mặt 3D + vân tay bán dẫn + MFcard + mật khẩu + chìa khóa + TUYA |
| Tử tế | 388*40mm / 388*30mm / 240*30mm / 240*24mm / 280*24mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C~60°C |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E-596 |
| Nguồn cung cấp điện | 4AApin |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C~60°C |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E-518(E8) |
| Nguồn cung cấp điện | 4AApin |
| điện áp làm việc | 4.5~6V |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E13-SH |
| Nguồn cung cấp điện | Pin lithium |
| điện áp làm việc | 4.5~6V |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E-H106 |
| Nguồn cung cấp điện | Pin lithium |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C~60°C |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox |
|---|---|
| Mạng | Wifi |
| Tên sản phẩm | Khóa Cửa Thông Minh Vân Tay |
| Ứng dụng | Khách sạn, căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
| Tùy chọn lỗ mộng | mộng 50*50 C/C |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E9 |
| Loại cửa | Cửa gỗ, cửa thép |
| Mạng lưới | wifi |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E5 |
| Loại cửa | Cửa gỗ, cửa thép |
| Mạng lưới | wifi |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E7 |
| Tên sản phẩm | Khóa cửa nhận dạng khuôn mặt 3D |
| Cách mở khóa | Điện thoại + Khuôn mặt + Vân tay + Mật khẩu + Thẻ + Chìa khóa |