| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E-595 |
| Nguồn cung cấp điện | Pin lithium |
| điện áp làm việc | 4.5~6V |
| Loại cửa | Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
|---|---|
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Mạng | Wifi |
| cách mở khóa | dấu vân tay bán dẫn + MFcard + mật khẩu + khóa + ứng dụng TUYA + giám sát |
| Ứng dụng | Căn hộ, chung cư |
| Loại cửa | Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
|---|---|
| cách mở khóa | Dấu vân tay + Mật khẩu + Thẻ + Chìa khóa + TUYA |
| Ứng dụng | Căn hộ, nhà, nhà ở |
| Tên sản phẩm | Khóa Cửa Vân Tay Thông Minh |
| Tùy chọn lỗ mộng | 24*240 FOREND Mortion 60*68 MORTISE |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép |
|---|---|
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Mạng | Wifi |
| cách mở khóa | Chìa khóa |
| Ứng dụng | Căn hộ \ nhà |
| Tên sản phẩm | Khóa Thông Minh Tuya Zigbee |
|---|---|
| Mạng | Wifi |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Ứng dụng | Căn hộ, nhà |
| Màu sắc | màu đen |
| Tên sản phẩm | Khóa cửa gỗ trượt |
|---|---|
| Vật liệu | Nhôm |
| Màu sắc | Bạc đen |
| Trọng lượng | Khoảng 3,5kg |
| Phù hợp với | Căn hộ Home Hotel |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
|---|---|
| Mạng | Wifi |
| tên | Khóa Vân Tay Nhà Thông Minh |
| Tên sản phẩm | Khóa kính viền khóa |
| Ứng dụng | Căn hộ\nhà\KHÁCH SẠN |
| Loại cửa | Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox |
|---|---|
| tên | Nhận dạng khuôn mặt bằng dấu vân tay |
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Mây, thẻ nhớ |
| Mạng | Wi-Fi, Bluetooth |
| Loại | Khóa Cửa Thông Minh |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ELA |
| Số mô hình | E-518(E8) |
| Nguồn cung cấp điện | Pin lithium |
| điện áp làm việc | 4.5~6V |
| Tên sản phẩm | Khóa cửa mật khẩu vân tay |
|---|---|
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Mạng | wifi, ip |
| Vật liệu | hợp kim kẽm |