| Ứng dụng | căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Smart Door Lock khóa cửa điện tử với máy điều khiển từ xa khách sạn |
| Độ dày cửa | 35-90mm |
| PMS | Fidelio/Opera/Khác |
| cách mở khóa | Thẻ + mật khẩu + KEY |
| tên | Khóa tay nắm kỹ thuật số/Khóa cửa thông minh |
|---|---|
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Mạng | Wi-Fi, SDK |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
|---|---|
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Mạng | SDK |
| Tên sản phẩm | Smart Electronic Hotel Keyless Smart Portable Hotel Door Lock Khóa cửa khách sạn thông minh |
| Ứng dụng | căn hộ |
| Ứng dụng | căn hộ, văn phòng, trường học, chính phủ vv |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Khóa Cửa Thông Minh Khóa cửa thẻ từ điện tử |
| Độ dày cửa | 35-90mm |
| PMS | Fidelio/Opera/Khác |
| cách mở khóa | Thẻ + mật khẩu |
| Tên sản phẩm | Khóa dấu vân tay Tuya |
|---|---|
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
| Tùy chọn lưu trữ dữ liệu | Đám mây |
| Mạng | Wifi |
| Ứng dụng | Căn hộ \ nhà |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox, Cửa nhôm |
|---|---|
| Mạng | Wifi |
| tên | Khóa Vân Tay Nhà Thông Minh |
| Tên sản phẩm | Khóa kính viền khóa |
| Ứng dụng | Căn hộ\nhà\KHÁCH SẠN |
| Tên sản phẩm | khóa thông minh vân tay |
|---|---|
| Ứng dụng | Căn hộ \ nhà |
| Phù hợp với | sử dụng rộng rãi |
| cách mở khóa | Vân tay + Mật khẩu + Thẻ + Chìa khóa |
| Độ dày cửa | 40-120mm |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép |
|---|---|
| cách mở khóa | Chìa khóa |
| Ứng dụng | Căn hộ / Nhà |
| Màu sắc | màu đen |
| Tên sản phẩm | Khóa Cửa Vân Tay Thông Minh |
| Loại cửa | Cửa kính, Cửa gỗ, Cửa thép, Cửa inox |
|---|---|
| Mạng | Wifi |
| Loại | Khóa Vân Tay Nhà Thông Minh |
| Ứng dụng | Căn hộ \ nhà |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Tên sản phẩm | Khóa mật khẩu cửa |
|---|---|
| Mạng | Wifi |
| Ứng dụng | Căn hộ / Nhà |
| Chức năng | đa chức năng |
| Độ dày cửa | 3-15mm |